Hướng dẫn Reset Avid Liquid

Thảo luận trong 'Thảo luận – Hỏi đáp' bắt đầu bởi minilabphuong, 23/11/11.

1. minilabphuong

minilabphuong Member

ACE nào pro có thể hướng dẫn mình cách reset Avid Liquid lại như ban đầu ko? Thank!

2. hanamcool

hanamcool MemVIP

Ý bạn là như thế nào. Có phải bạn muốn reset avid liquid lại như lúc bạn mới cài đặt không. Nếu như vậy thì không bao giờ có đâu bạn ạ vì nếu có thể thì chẳng ai phải cài lại avid liquid ^^! vài lời đóng góp, có ai có ý kiển hay hơn thì đừng ném gạch nhé ^^!

videoHieu thích bài này.

3. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Reset Avid Liquid là như thế nào bạn? thuật ngữ bạn dùng có vẻ như hoàn toàn xa lạ với phần mềm AL. Nếu là trả về định dạng ban đầu thì tốt nhất sau khi cài xong nên Backup hệ thống, sau này có lỗi thì Restore lại!

4. minilabphuong

minilabphuong Member

Ý mình là lui projiect lại từ đầu mà ko phải undo nhiều lần đó mà!

5. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Muốn tránh làm ảnh hưởng đến Project gốc thì trước khi làm hãy active xong mẫu gốc, sau khi khai báo hết đường dẫn media thì tiến hành Save Template cho nó. Bước tiếp theo ta New 1 Project mới, trong hộp thoại tạo mới lựa chọn vào file Template vừa tạo. Lúc đó sau khi New mới Project xong thì Project này nó sẽ có bộ khung y chang như bộ gốc và sử dụng đường dẫn media của bộ gốc khi làm việc. Lúc làm việc trên Project vừa tạo mình có thể chỉnh thoải mái mà không sợ ảnh hưởng tới bộ gốc.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |