Hell me! (truy tìm thủ phạm)

Thảo luận trong 'Yêu cầu' bắt đầu bởi moc_lan, 20/6/12.

1. moc_lan

moc_lan Active Member

Bạn em bị kẻ gian đua mất chiếc xe tay ga mới mua 41,5tr tại ngân hàng.Hình ảnh của kẻ gian đã được camera quay lại nhưng hình ảnh ko được rõ.Em mong các anh chị xem có thể làm cho rõ lên ko ạ (bên công an nói la phải mất 80tr gửi ra hà nội mới được)nên đành bất lực....em thấy ức chế quá mà lực bất tòng tâm.Hy vọng TVC có nhân tài có thể làm rõ chân tướng thủ phạm.....tks![​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. hoangnamphotopro

hoangnamphotopro MemVIP

mấy thằng công an đó làm tiền bạn thui .chứ mất xe nó hay bạn đánh nó mà camera quay dc thì chỉ khoảng chừng 2 -3 phút là nó bít dc mặt bạn và sẽ kiếm dc bạn nhanh chống thui ,thui xin chia bùn cùng bạn chứ cái này thì em bó tay .bạn thử xin líp góc của máy camera đó thử xem hổng chừng nhờ bên video mấy bác ấy có thể giúp dc

moc_lan thích bài này.

3. htnguyenquang

htnguyenquang MemVIP

mình từng làm ngành này nên ko lạ gì mấy thằng công an.thực ra hình ảnh thì ko thể làm rõ mặt đâu bạn ạ.hình bạn cấp quá mờ(phần lớn camera lắp đặt ở vn là hàng china,độ phân giải khi zoom lên ko đc bao nhiêu).trước mình có lấy hộ 1 nhà bán xe bên bắc ninh,đưa clip và hình ảnh cho công an.chúng nó nói khéo là mất nữa tiền mới lấy đc xe.còn nghiệp vụ CA họ có thừa đê bắt đc mấy thằng trộm.

moc_lan thích bài này.

4. rockphoto

rockphoto MemVIP

chia buồn.! để 80 tr mua 2 cái tay ga mới. chứ coi chừng mất thêm 80tr oan mạng. nhớ khóa xe & coi xe cẫn thận rồi gắn cái camera xịn là đc.

moc_lan thích bài này.

5. hadung

hadung Điều hành viên cũ

với những bức ảnh này thì chưa trắc đã làm rõ được ,chỉ còn cách mượn lại cuốn băng đó thì mới làm được

moc_lan thích bài này.

6. htnguyenquang

htnguyenquang MemVIP

Thường đầu ghi hình có chuẩn h264,nếu bác quen thì mang usb đến nhờ họ backup ra usb rồi về nhà convert ra avi xem có nét hơn ko chứ ko có băng bác ạ

moc_lan thích bài này.

7. hanamcool

hanamcool MemVIP

bạn xin clip này đi rồi up lên đây. Hy vọng sẽ có kết quả

moc_lan thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |