gửi BTQ xét mem vip dùm em vs

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi HuyHoang89, 13/3/14.

1. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

mong ban quản trị xét mem vip cho em ha tinh hình la e đã đủ 3 bài viết vào bx vip +150thanks rồi mong M BQT xem xét rùm em

Nguyễn Tuấn Cameraman thích bài này.

2. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

tại sao ko ai trả lời em vậy

3. photo_channam

photo_channam Già Làng

Chào bạn ! TVC làm việc theo 1 tổ chức , band nick hay setvip đều phải thông qua đội ngũ anh em BQT xem xét bỏ phiếu . để thông qua ! chứ không thể tự nhiên admin có thể set cho bạn được .

p/s : yêu cầu 3 bài trong box vip bạn chưa có ! nhưng nếu được BQT chấp nhận dù không có 3 bài vip bạn vẫn được set vip . thank

4. _TMT_

_TMT_ Super Moderator Thành viên BQT

Cho em hỏi tí,
    3 bài này là bài viết hướng dẫn về thủ thuật, kinh nghiệm,..... chứ không phải 3 bài Upload chia sẻ tài liệu, phần mềm phải không Anh?

5. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

e co 3 bài vào top vip oy mà ba bai đó em phai di 3 lơi moi chụp được mang về đấy ah
    bai đầu tiên zone9:ơ hà nội
    bai 2 KT9: o phủ lỳ hà nam
    bài 3 KT:eek: phố nồi HƯng yên
    bài đâu em ghi nền siêu độc la vi zone9 o chên hà nội đó cửa rồi con KT mới mở được 2 tháng
    bài 3: ơ hƯng yên đang xây dựng
    em phai đi cả 3 lơi để có nền box lên cho các bác bây h sao lạ ko công nhận công sức em bỏ ra thế e sin lỗi{em mà biết thế này em giữ cho riêng minh còn tốt hơn la box lên các bác chỉ việc ngồi 1 chỗ click chuột la đã có. công sức em bỏ ra ko được công nhận thế này thực sự hơi lản}em sin lỗi lếu em nói gì sai . cảm ơn các bác ah

rockphoto thích bài này.

6. titi76

titi76 MemVIP

anh Hieutran5689 đã có tinh thần chia sẽ, thay vì a ấy chụp rồi up liền và đợi vài tháng sau lại đi chụp và up thêm thì anh ấy đã úp trọn bộ để anh em không phải chờ đợi chỉ là anh ấy chia ra 3 phần như 3 lần đi chụp với mong muốn đủ đk trở thành thành viên VIP của diễn đàn. Mong BQT diễn đàn xem xét cho a ấy trở thành thành viên VIP vì công sức và tinh thần chia sẽ của a ấy.

7. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

em sin lỗi đối vs em len mem vip hay ko cũng ko quan trọng điều wan trọng đối vs em là công sức mình bỏ ra để xây dựng diễn đàn được mọi người công nhận la em vui lắm oy

8. photo_channam

photo_channam Già Làng

3 topic của bạn đều cùng 1 nội dung ! chỉ khác là bạn post trong 3 lần . nếu tính những bài đó thành 3 bài thì chắc cũng không cần chia box vip ra làm gì ! nếu bạn cảm thấy những bài đó không đáng set thành 1 bài vip BQT sẽ lập tức chuyển ra cho bạn .

Trường hợp bạn post demo 1 topic . nhưng lại đưa link 1 topic mới ! trường hợp này là spam thank . BQT không nói , nhưng không phải không biết ! BQT sẽ sớm bỏ phiêu để setvip cho bạn . thank

9. ngoctien1

ngoctien1 Upload Team

gái có công chòng chẳng phụ hy vọng bạn sớm lên vip nhé hiiii

10. rockphoto

rockphoto MemVIP

nghe tâm sự e cũng ủng hộ bác , nhiều anh em trong đây còn bỏ nhiều công sức hơn bác. bác đã phấn đấu vì diễn đàn, điều đó ai cũng ghi nhận. e nghĩ quy định cũng là mong mọi người tích cực hơn nữa. thanks bác lần nữa, chúc bác mau lên vip.

11. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

bác channam nói thế là sai rồi em ko việc j phai spam thanks cả ba 3 đó chụp hoàn toàn o 3 lơi khác nhau tai sao em ko gộp vào 1 chỗ để đưa lên thực chất bai 1 thì em có từ năm trước bài2: em moi đi chụp được về cũng hào hưng bx lên cho ae cùng thưởng thức chup j được em để máy up lên cả đêm mây xong thui con bai 3 như đã ns đang xây dưng nhưng tại sao em lại có tại vì chỗ đó là cưax hang em đang lm mở lên em mới có .con tại sao em nhiệt tình thế thì các bác nghĩ le em muốn lên víp thì các bác sai rồi. vì 1 nam trước đây em cung x là thÀnh viên cũa diễn đàn lúc đó em mới đang tạp tành làm photshop được các bác chên nay chỉ rất nhiệt tình đấy là ly do tại sao em up nhưng tài nguyên mà bản thân em tháy la quý thân

Trịnh Quý thích bài này.

12. giathuan

giathuan Điều hành viên cũ

1 bài được đưa vào box vip đó là đã được mọi người công nhận. Công nhận ở đây là từ box thường, được BQT đưa vào box Vip, đó là công nhận. Công sức bỏ ra thì cũng chưa hẳn đã hơn ai, có những người không có tư liệu gì quý giá nhưng họ sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm cũng như hiểu biết của mình cho những người chưa biết mà không đòi hỏi điều gì,cả những cái thank (như bạn thank người khác chỉ 16 lần,không lẽ trong này không có những cái hay cái tốt để bạn thank) đó là 1 sự nhiệt tình,1 điều đáng trân trọng rồi.

Bạn có 1 bài vip,được nhân ra làm 3,như vậy tổng thank trong bài đó cũng được nhân lên làm 3,rồi bạn đòi hỏi này kia,lời lẽ có phần trách cứ. mình nghĩ bạn cũng chưa hản đã thật sự vì forum,thật sự vì mọi người. Bạn nói không cần, vậy có phiến diện quá không. Bạn có vip hay không thì cũng không liên quan gì tới mình. Chỉ là vài lời góp ý thôi. Thân...

NHIỆT TÌNH THÌ KHÔNG NÓI MỌI NGƯỜI CŨNG HIỂU PHẢI LÀM GÌ.

13. Trang Đoàn ®

Trang Đoàn ® Banned

Trước tiên xin cảm ơn tinh thần chia sẻ của bác!theo em nếu 3 bài của bác chủ mà cho cả vào làm 3 bài trong box VIP thì box VIP TVC sẽ làm giảm uy tín đi rất nhiều đấy. 3 bài này chung chủ đề set = 1 bài trong box VIP theo em thấy là hợp lý hơn!

14. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

sin lỗi bác ah em tham gia diễn đàn tư lâu rồi tại cái time ko chuy cập được vao diên dàn thi em tuowng ko hoạt động được lên em bỏ nick bây h mời nập lại cảm ơn bác nhiều

15. Trang Đoàn ®

Trang Đoàn ® Banned

BQT chỉ set MemVIP cho những thành viên có đóng góp tích cực,và cho những ACE xứng đáng để lên MemVIP ko phải bạn cứ muốn là đc.

Chỉnh sửa cuối: 13/3/14

16. Trang Đoàn ®

Trang Đoàn ® Banned

BQT chỉ set MemVIP cho những thành viên có đóng góp tích cực,và cho những ACE xứng đáng để lên MemVIP ko phải bạn cứ muốn là đc.
    P/S: Thấy bạn chạy ngược chạy xuôi kêu BQT set VIP mà mình thấy chóng hết cả mặt :D[/B][/COLOR]

17. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

thôi tuỳ mọi người thôi nếu bạn cho ý kiến mình là đúng thì bạn co thể tìm được hàng trăm lý do là đúng. thuoi em ko muón ns lũa ngày hum nay wua nhiều ap lưc đối vs e rồi

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |