gửi BTC về việc chuyển link vào box VIP

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi hetdes, 18/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hetdes

hetdes Active Member

gửi BTC,
    em là thành viên của TVC củng đã lâu, tuy ko có đóng góp gì cho TVC nhưng em thấy có 1 vấn đề này cần phải nói.
    trường hợp BTC đưa link vào box VIP, em thấy có 1 số thành viên vừa up demo lên để chuẩn bị chia sẽ file cho ace, trong khi chờ link mọi người cứ thanks....thanks, thanks quá nhiều đến khi vừa có link lại chuyển vào box VIP, cuối cùng những người ko phải VIP lót gạch ngồi chờ bây giờ vẫn ngồi đó ngó (em đang nói đến mục chia sẽ phim trường)
    em ít học câu văn viết hơi khó hiểu, mong BTC xem xét.
    tks.

congtubmw thích bài này.

2. congtubmw

congtubmw Team Phục Chế

bạn cũng phải cố gắng hiểu thôi mình cũng như bạn thôi trước cũng như bạn bây giờ nhừng cũng là do quá nhiều lick đăng ký ảo nên BQT mới như thế mà theo mình biết lick đã có từ hôm qua rồi nếu bạn chịu khó thì đã load được rồi ạ (thân ái)

3. NewLif3™

NewLif3™ Super Moderator Thành viên BQT

Cảm ơn Bạn hetdes đã phản ảnh.
    Xin thay mặt BQT, đồng thời cũng là người trực tiếp đưa một số bài vào BOX VIP. Với phương diện là người quản lý BOX PHOTOSHOP, mình phải có sự sắp xếp, chọn lọc và sửa đổi những bài viết khi đưa lên Diễn Đàn sao cho phù hợp và gọn gàng nhất.
    Việc mình đưa bài viết vào Box VIP, trước hết đó là những tư liệu đẹp, có sự nổi bật và cơ bản gần như chỉ có tại Diễn Đàn Thư Viện Cưới.
    Khi đưa những tư liệu ấy vào Box VIP, mình đã hỏi ý kiến cụ thể của Chủ bài viết, xin phép và được sự chấp thuận thì mình làm. Tôn trọng ý kiến của chủ bài viết nếu họ muốn chia sẻ một cách công khai, rộng rãi.
    Thân gửi !

4. hetdes

hetdes Active Member

thì mình cũng thấy demo hom qua, cũng chờ link, rồi buổi tối có việc nên ko lên đc, sáng nay vào thì đã vào box víp,
    thật là tiết quá mà ko bít sau bây giờ, vì mình đóng go2p cho tvc quá ít nên box VIP đối với mình thiệt là khó.

congtubmw thích bài này.

5. thientranglab

thientranglab MemVIP

quá đơn giản mà, bạn chỉ cần là víp sẽ dowload được thôi,những tư liệu quý sẽ được chuyển vào box vip .vì để các thành viên đều đóng góp cho diễn đàn,nên mới lập ra mục này mình thấy như vậy là hợp lý,vì thấy có nhieuf người chỉ biết đi dowload dữ liệu của người khác úp lên mà chả bao giờ chịu chia sẻ dữ liệu của mình.

6. hetdes

hetdes Active Member

chân thành cảm ơn bác,
    theo như lời của congtubmw thì sợ những nick ảo, thấy d liệu đẹp nên tạo nick để lấy dl, vậy còn những người tham gia TVC đã lâu mà chưa là VIP cũng vẩn ko lấy đc?

7. thientranglab

thientranglab MemVIP

các bạn cứ kêu khó vậy,diễn đàn luôn luôn có những phương pháp để cho các bạn thành víp mà,nếu bạn không có thời gian để úp bài để có đủ đk thành víp thì bạn có thể chọn hình thức lạp thẻ.có như vậy diễn đàn mới tồn tại được bạn ạ

8. caonguyentrang528

caonguyentrang528 Well-Known Member

mình tham gia đã 3 năm cũng có ít chia sẻ nhưng chưa vào được vip thấy những cái đẹp đành phải ngồi nuốt nước bọt

9. NewLif3™

NewLif3™ Super Moderator Thành viên BQT

:) Thành thật xin lỗi nếu có làm gián đoạn cậu chuyện của mọi người. Mình đã trình bày và trả lời cụ thể thắc mắc của bạn hetdes.
    Mình xin phép đóng chủ đề này lại, mọi trao đổi, chuyện trò xin mời các bạn ra chatbox, chúng ta cùng bàn thảo.

10. thientranglab

thientranglab MemVIP

cho du tham gia tvc đã lâu nhưng lại ít online ít úp dữ liệu lên chia sẻ thì cũng như người mới vào thôi bạn ạ.mình thấy có rất nhiều memvip thời gian đăng ký dđ chỉ mới đây thôi, như vậy là họ đã đóng góp dữ liệu,vật chất cho dđ rồi đó,bạn cứ là như họ là sẽ được ngay thôi mà

11. haodesign™

haodesign™ Super Moderator Thành viên BQT

Không có gì mà không giải quyết được hết bạn à, bạn chỉ cần đóng góp một ít công sức của mình như chia sẻ chút ít tư liệu, bài viết hay vv...thì bạn được thanks nhiều thì bạn thành menvip lúc đó tha hồ mà dowload, chúc bạn được 1 ngày tốt lành kho vip đang chờ bạn phía trước đấy...

Last edited by a moderator: 18/10/14
    NewLif3™ thích bài này.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |