Digital Juicer motionVFX mWater

Thảo luận trong 'Digital Juicer' bắt đầu bởi lekhanhan, 26/5/15.

1. lekhanhan

lekhanhan MemVIP

Thư viện nước mưa mWater làm phim kỹ xảo hollywood, giúp các bạn tạo ra các video kỹ xảo mưa, kỹ xảo nước trong các phần mềm After Effect, phần mềm biên tập video Premiere, Final Cut dễ dàng. Với thư viện nước mưa mWater các bạn sẽ tạo ra các thước phim kỹ xảo điện ảnh về mưa như thật mà không cần mất quá nhiều chi phi cho đầu tư làm mưa tiền kỳ. Với 75 file nước mưa chất lượng 2K, thư viện nước mưa mang đến cho các bạn sự trung thực đến từng chi tiết và sản phẩm đạt chất lượng cao nhất
    Kéo thả và xử lý dễ dàng với thư viện nước mưa mWater

mWater là một bộ sưu tập của 75 file nước mưa chuyên nghiệp , chất lượng cao 2K, yếu tố nước hữu cơ được thiết kế để được sử dụng trong bất kỳ trường hợp nào hoặc phần mềm dựng phi tuyến tính hỗ trợ sự pha trộn hoặc chế độ ghép màu ( như Final Cut Pro X , Apple Motion, Adobe Premiere Pro , After Effects, Nuke , Smoke , vv ) .

Để sử dụng mWater trong sản xuất của bạn , chỉ cần kéo các tập tin vào thời gian của bạn , chọn blending hoặc hợp lại chế độ phù hợp và bạn đã làm xong. Hãy chắc chắn rằng bạn đặt các clip trên một layer mới phía trên cảnh hiện tại của bạn
    LINK DOWNLOAD
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

2. nguyenbachbp

nguyenbachbp Super Moderator Thành viên BQT

Thank bác lekhanhan. Nếu bác nào đã dow trong topic của mình mấy hôm trước rồi thì đừng dow nữa nhé vì link khác nhau nhưng nội dung giống nhau: Vui lòng đăng nhập để thấy link
    Em nói trước sợ các bác không để ý dow về lại mất công vì dung lượng cũng khá nặng! Cảm ơn mọi người!

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |