Cứu dữ liệu với EasyRecovery Professional

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi JasonDo, 18/3/18.

1. JasonDo

JasonDo MemVIP

Đây là phần mềm cứu dữ liệu cực tốt. Chuyên trị cứu dữ liệu khi ổ cứng bị đinh dạng RAW và không thể dùng window để check và phục hồi bởi vì bad sector
    Hình trên của mình đã phục hồi từ ổ cứng 1TB bị định dạng RAW và bad sector hơn 600 track.Mình dùng đủ mọi cách nhưng thất vọng và bước đường cùng là mình format và làm lại từ đầu
    Nhưng vô tình mình tìm được phần mềm này và chỉ trong 5 tiếng đồng hồ mình nó quét dữ liệu vẫn còn nguyên. Đặc biệt mất tích phân vùng, hay mất tích file hoặc ghost nhầm cũng có thể cứu được
    Đây là link mình chia sẻ. Không password để giúp những anh em có hoàn cảnh như mình dùng nó phục hồi nhanh chóng mà chẳng phải mất tiền triệu

p/s với những phần mền khác có cứu cũng không có hy vọng bởi vì phục hồi mà lỗi file thì cũng như không. Trong hoàn cảnh của mình với những file iso toàn mấy GB, rồi hình ảnh búa xua. Mình sử dụng phần mềm này phục hồi dữ liệu khá tốt, không bị lỗi và rất chắc chắn

link:
    Vui lòng đăng nhập để thấy link. pass nếu có: menzil

Chỉnh sửa cuối: 18/3/18
    buu, vuhaicamera, huyphuong and 8 others like this.

2. Hải Chuối

Hải Chuối MemVIP

Link lỗi, mong bác up lại hoặc chuyển host.
    nó thông báo :
    "
    Chúng tôi rất tiếc. Bạn không thể truy cập vào mục này vì mục này vi phạm Vui lòng đăng nhập để thấy link của chúng tôi.

Tìm hiểu thêm Vui lòng đăng nhập để thấy link. "

3. JasonDo

JasonDo MemVIP

đã fix rồi bác

Hải Chuối and phamvannamdn like this.

4. phamvannamdn

phamvannamdn MemVIP

xin chân thành cám ơn
    Vui lòng đăng nhập để thấy linkMemVIP

5. Hải Chuối

Hải Chuối MemVIP

Thanks bác ! đã tải và crack thành công nhưng thử cứu file ra bị lỗi không xem được.
    ( khi tìm file xóa trong phân vùng nó cũng không hiển thị hết những file mình vừa xóa, tốc độ tìm thì rất nhanh )

6. JasonDo

JasonDo MemVIP

mình không biết sao. Mình đã phục hồi dữ liệu của mình chắc phải trên 500 GB. Đủ mọi loại file và đã về rất an toàn. ổ cứng mình bị định dạng RAW thêm bad và thêm format. Nhưng vẫn lấy lại nguyên vẹn

Hải Chuối thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |