Connectify Pro 3.3.0.23104 Full - Biến Laptop thành thiết bị phát sóng Wifi

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi buocchantrencat2, 29/3/12.

1. buocchantrencat2

buocchantrencat2 MemVIP

Connectify là ứng dụng cho phép biến máy tính của bạn thành "trạm phát sóng" Wi-Fi có thể kết nối Internet với các thiết bị kết nối không dây thông qua sử dụng dịch vụ Wi-Fi hotspot. Với phần mềm, bạn có thể yên tâm dữ liệu được bảo mật an toàn vì tất cả các nối thông qua Connectify đều được mã hóa.

Ngoài ra, Connectify có thể sử dụng được ngay cả khi không có kết nối Internet. Điều đó có nghĩa là nó sẽ tạo ra một mạng Wi-Fi nội bộ và bạn có thể dễ dàng chia sẽ file dữ liệu giữa các thiệt bị của mình.

Những tính năng nổi bật của Connectify PRO:
    ♦ Chia sẻ wifi từ mạng 3G/4G.
    ♦ Tự động tìm kiếm các thư mục, ổ đĩa, máy chủ và các dịch vụ từ xa được chia sẻ trên mạng kết nối wifi.
    ♦ AutoInternet.
    ♦ Cho phép tùy biến hoàn toàn tên điểm truy cập wifi. Ở Connectify Lite, phần mềm luôn đòi hỏi tên truy cập của bạn phải bắt đầu bằng “Connectify”.

Platform: Windows 7/2008/(XP/Vista Ad-Hoc Mode only)

Vui lòng đăng nhập để thấy link

Hướng dẫn Download nhanh: Chọn "download on low speed" --> "After advertisement and 60 sec. waiting"

Nếu không muốn dùng phần mềm các bạn còn có thể làm theo cách thủ công không dùng phần mềm như sau :

Chỉnh sửa cuối: 29/3/12

2. nam_ cdvt™

nam_ cdvt™ MemVIP

bác ơi cái này , ví dụ máy mình không có mạng , nếu mà sài 3g , tài khoản hết tiền thì mình vẫn có thể sài dc ha bác , hay chỉ cần cài đặt phần mềm là mình sử dụng dc ạ , cái này em chưa hiểu lắm , mong bác giải thích kĩ hơn dc hok , em hơi chậm tiêu , cám ơn bác trước nhé

3. buocchantrencat2

buocchantrencat2 MemVIP

bạn hỏi rất hay ! nhưng mình mình chưa test nên chưa biết có được không nhưng theo mình suy đoán là được . Tại vì chương trình có giới thiệu là không cần dùng mạng Internet tức là phần mềm sẽ nhận wf làm mạng Lan , có thể mình chỉ cần 2 cài chương trình vào 2 máy và đều bật wf là được bạn .

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |