Công nghệ ghi hình mới- anh em tham khảo

Thảo luận trong 'Thiết bị khác' bắt đầu bởi trannghia2204, 9/8/14.

1. trannghia2204

trannghia2204 New Member

Em thấy rạo này VTV hay "nâng" các cảnh ghi hình của hãng phim truyền hình Việt Nam lên tầm cỡ, nó bắt đầu từ cảnh quay cầu Long Biên trong" Bi.. đừng sợ" đến các phim gần đây...Có thể nhiều người chưa biết nhưng phương pháp này đã có từ lâu trên đất Việt, đó là Flycam và mời các bác cùng thâm nhập công nghệ này:
    Đầu tiên là:[​IMG][/URL][/IMG]
    DJI Spreading Wings S1000.Nó là một loại máy bay điều khiển từ xa(Loại chuyên dụng)
    Hai là thiết bị thu phát HD([​IMG][/URL][/IMG]
    DJI LightBridge 2.4G Full HD Digital Video Downlink)

Ba là một chiếc 5D hay một chú GPRO HERO 3 hoặc 4 -ok các bác có các cảnh quay cực kỳ đẹp từ trên không chất lượng Full HD, đoàn xe chú rể cô dâu cực kì lãng mạn...
    Các bác có thể thưởng thức demo tại đây:
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

Vui lòng đăng nhập để thấy link

Lưu ý: Em không quảng cáo bán hàng mà muốn các bác máu lên làm một bộ cho anh em TVC thưởng thức, giá em tham khảo là khoảng hơn trăm củ ạ, em cũng đang máu có nó nhưng chưa mượn được bìa đỏ của gia đình.
    Bác nào có thì hú em thưởng thức nhé!.

2. Trịnh Quý

Trịnh Quý Điều hành viên cũ

Con em này mà đem về quay ngoại cảnh đám cưới hoặc quay quảng cáo clip thì hết chê

3. rockphoto

rockphoto MemVIP

em biết cách đây 3 năm rồi. tại triển lãm cntt expo. năm nay nó chào giá trên tiếp 80tr tại triển lãm digiworld. còn có con chuyên điều khiển bằng iphone

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |