Các bác giúp e với e đang rối về vấn đề body+lens canon :(

Thảo luận trong 'Canon' bắt đầu bởi imTRUONG, 10/11/14.

1. imTRUONG

imTRUONG New Member

E cần các bác tư vấn về vấn đề máy canon body+lens
    Chủ yếu là con nào kết hợp với lens nào là tối đa nhất về màu và đặc biệt về độ nét giá tiền tầm 20tr > 25tr nếu bo dy tầm giá 20-25tr thì cũng được e xài lens cùi tạm ,và chủ yếu là em chụp studio ảnh kích thước to và album đặc biệt là phải nét cao.
    Tình hình là thưa các bác e chụp con canon 500d+ len 28-135, xài đã lâu khoản 3 năm để chụp studio nhưng bây giờ hình nó ra màu ko đẹp tấm nào cũng mờ mờ và dơ dơ ko có nét sau khi qua photoshop nếu cố gắng kéo thì gương mặt sẽ bị phẳng lì, ko có nét còn tóc thì ko còn tóc nữa nó mù mù vì hình góc ko đủ nét + dơ dơ bợn bợn. ( nói chung là hình ra sẽ dơ dơ + ko có nét bị nhoè 1 ít ko đủ yêu cầu để làm dịch vụ stuido)
    các bác tư vấn giúp e với e đang rối lắm hình ra hình vậy sẽ mất uy tính tiệm, em chân thành cảm ơn các bác trước mong các bác rep cho e
    hoặc gửi mail cũng được
    tnt_10121994@yahoo.com

2. TYPN

TYPN MemVIP

Tầm tiền từ 20-25t bác có thể mua 7D+OK 50F1.4 dùng cho chụp Phòng , còn nếu ráng thêm xíu nữa bác sắm 5D mark ll củ cũng rất đẹp

3. ytho

ytho MemVIP

Bác add skype em đi , em bán cho 1 em nè !

4. rockphoto

rockphoto MemVIP

25 tr thì thêm tí mua body 7D 17tr+ 15-85 10tr dư đáp ứng nhu cầu bác chủ. chụp phòng , tiệc. ngoại cảnh đều ok

5. imTRUONG

imTRUONG New Member

bác ơi nếu mua thì bây giờ mua chỗ nào uy tính v bác, khu vực sg thì càn tốt, e ko có địa điểm nào tốt để mua, bác biết cho e xin cái địa chỉ bán uy tính và chất lượng.

6. daragonvn

daragonvn MemVIP

Cứ lên mạng đọ giá , xem chế độ bảo hành là múc . quan trọng là lúc xem em nào vừa ý thì cầm chắc trên tay kêu nó đem hợp và phụ kiện ra

imTRUONG thích bài này.

7. imTRUONG

imTRUONG New Member

em hỉu ý bác rồi, cái này mới quan trọng nè, thank bác rất nhiều.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |