(TPC)Mời bác nhenden_uhp vào check ảnh nhé

Thảo luận trong 'CỬA HÀNG PHỤC CHẾ' bắt đầu bởi Nguyen Hai, 28/8/12.

1. Nguyen Hai

Nguyen Hai Team Phục Chế

Bác ok thì em gửi link file gốc cho bác ạ

Last edited by a moderator: 28/8/12
    henrybay thích bài này.

2. nhenden_uhp

nhenden_uhp New Member

Ah há, bác chỉnh lại cho em cái mầu áo. Nó chóe quá. Cả da mặt cũng k cần thiết trắng nõn nà thế, ng già e thấy nó k thật bác ạ. EM sợ lúc in ra ảnh thờ cỡ to nó chóe sờ lé. Bác sửa lại hộ em vs nhé :-SS

3. Nguyen Hai

Nguyen Hai Team Phục Chế

Em làm xong lâu qua rồi mà không thấy bác coi,em sửa theo ý của bác đây ạ
    Bác trả lời em luôn không chiều em bận đi kiếm tiền là em không up cho bác được đâu ạ

4. Nhện

Nhện New Member

Chào các bạn tổ phục chế !
    Mình là nik nhenden_uhp ở trên.
    Mình đã nhờ các bác tổ phục chế làm hộ, đã nhận hàng demo và nhờ sửa lại chút ít, sau đó nhà mình bị cup điện mà tối lại bận việc gia đình k onl đc, sáng nay có điện rảnh nhớ ra vào thì thấy nick đã bị khóa vs lí do đã đặt hàng mà k chịu thanh toán.
    Mình xin mời các bạn xem cái link đã có demo của bạn Hải kia xem, bạn í làm xong cho mình là hôm nào ? Là hôm qua các bạn ạ. Thế hnay mình mới onl thì lí do gì mà mình bị band nick ? Vì k chịu thanh toán ư ?
    Sao làm ăn kì vậy !?

@Nguyen Hai : Phiền bạn cho mình hỏi mua thẻ đt rồi về nap vào web rồi làm như thế nào để gọi là " thanh toán " cho tổ phục chế ?

5. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Bạn hãy bình tĩnh và xem kỹ lại topic này nhé:

1. Bạn Nguyễn Hải đã up demo cho bạn vào lúc 11h32' sáng ngày 28/8/2012. Trường hợp này là ACE team PC đã tin tưởng bạn nên đã phục chế ảnh trước khi bạn nạp thẻ. Lẽ ra sau khi xem demo này bạn yêu cầu chỉnh sửa và nạp thẻ luôn được rồi. Mình nhớ không nhầm là ACE team PC đã gửi link hướng dẫn nạp thẻ cho bạn vào lúc 6h42' tối ngày 27/8/2012.

2. Lúc 12h12' trưa ngày 30/8/2012 bạn có xem ảnh và sau đó bạn có yêu cầu chỉnh sửa lại một chút. Đến 1h 03' chiều qua bạn Nguyễn Hải đã thực hiện xong theo yêu cầu của bạn.

Nếu bạn hợp tác hơn nữa với Team PC và thực hiện đúng theo quy định thì tránh được những hiểu lầm đáng tiếc. Ngay sau khi bạn nạp thẻ (chụp lại hình khi nạp rồi up lên TVC) BQT sẽ un ban nick cho bạn. Chúc bạn vui vẻ :) Thân!

longpc and hongnhung85 like this.

6. Nguyen Hai

Nguyen Hai Team Phục Chế

Chào bác .Nếu bác nói vậy thì có lẽ ở đây có sự hiểu lầm. Mình làm xong cho bác cả đemo từ buổi trưa hôm qua lúc đó vẫn thấy bạn online mà không thấy bác trả lời, sáng nay kiểm tra cũng không thấy bác nhắn tin lại, mình nghĩ dù sao đây là tấm ảnh của người nhà nên nghĩ bác rất cần nên mình thấy có việc như nên cũng thấy khả ghi là đương nhiên bác ạ , hiện nay có rất nhiều thành viên tvc đặt hàng của tổ pc xong, khi tô pc hoàn thiện lại không thấy cm hoặc chỉ cm trọc ghẹo và bỏ tấm hình đó, khi đó người làm sẽ rất mất công và bực bội vì công sức làm đã bị người khác không trân trọng. Mình nói thế chắc bác cũng hiểu thôi. Vậy nếu có gì đó khách quan mà bác không cm lại như bác nói là mất điện thì đây là việc ngoài mong muốn và mình cũng muốn bác thông cảm cho việc bác bị band nick là việc không hề mong muốn của ban quản trị ạ.Vậy mình thay mặt team pc xin lỗi bác vì việc này, tất cả chỉ là hiểu lầm nên mong bác thông cảm. Còn việc bác nạp thẻ xong rồi làm thế nào để được gọi là thanh toán thì cái này tpc cũng sẽ kiểm tra lại rồi up cho bác. Tổ pc làm là để đóng góp xây dựng diễn đàn chú không phải ăn lương từ diễn đàn nên mọi người đừng có hiểu lầm bác ạ. Anh em đã tin cậy nhờ tpc thì tổ pc rất cảm ơn vì điều đó và gắng hết sức hoàn thành để ko phụ lòng tin của anh em.
    Thân chào bác:-h

henrybay, Avid Pro, Nhện and 3 others like this.

7. Nhện

Nhện New Member

@ Nguyen Hai : Ok bác. Thẻ đã mua hôm qua những k biết nạp xong sẽ thanh toán ntn nên hôm qua chưa nạp, vẫn để ở bàn học. Chiều về nap rồi sẽ chụp lại lên đây. Cảm ơn bác về bức ảnh . Chào bác :-h

8. Nhện

Nhện New Member

Đã nạp thẻ 50k. Các bác admin check hộ mình cái :|
    Phải nạp vào nik này, vì nik kia bị band :|

henrybay thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |