digi4u

Thông báo ra mắt nhóm MemVIP và quyền lợi của MemVIP

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi HonGiangLong, 9/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Poli™

Poli™ Già Làng

Diễn đàn vẫn Free bình thường cho các bạn.Ở đây chúng tôi cần những bài viết chất lượng và số Thank của các bạn nói lên điều đó.Có những người vào tvc vào những ngày tháng mới thành lập.Chỉ biết vào down thôi số Thank cũng 0,số bài post cũng 0.Thành lập thành viên VIP như vậy mong các bạn cố gắn, có ai vào đây tốn đồng tiền nào đâu mà có tư liệu quý.Mong các mem cố gắn,phải đóng góp mới cân bằng được.Dữ liệu xài Chùa (Free),mà chùa thì lâu lâu cũng cần và rất cần phải xây dựng lại

Chỉnh sửa cuối: 10/11/11
    linhdomanh, _TMT_, thanhducms and 4 others like this.

2. trananhnb

trananhnb Banned

BQT khó quyết định tại sao không đưa ra bình trọn cho ae có phải tốt hơn không

3. vietlong

vietlong MemVIP

Cảm ơn bạn đã trả lời. Tôi lấy ví dụ thế này nhé: Có thành viên có rất nhiều tài liệu up lên diễn đàn cho mọi người (Rất hữu ích) và được rất rất nhiều người cảm ơn (Hàng trăm hoặc hơn thế) nhưng lại không có bài viết nào được xét vào box VIP và thành viên đấy vẫn chỉ được coi như một thành viên bình thường mới gia nhập diễn đàn hay sao?!???

4. TVC-BOT

TVC-BOT Administrator

Cảm ơn mọi người đã góp ý.

- Về điều kiện:
    + 150 thanks là ko quá khó đối với 1 thành viên, chỉ cần ít bài viết hay hoặc comment hay là có đủ số thanks đó.
    + 3 Bài viết nằm trong Box VIP, vì sao vậy? Bởi vì 3 bài là ko khó, tôi nghĩ mọi người có thể làm đc. Tiếp nữa là để tránh hiện tượng lập nick ảo rồi tự thanks để lấy số thanks cao (gọi là tránh hiện tượng spam thanks).

- Bạn ko post bài vào box VIP nhưng vẫn có thể post vào các box Download khác, TVC vẫn giữ nguyên các box như cũ.

- Tài nguyên ở TVC rất nhiều, trước giờ anh em được download miễn phí, nhiều người cũng đã ko ngại công sưc, mặc dù việc đời thường họ vẫn rất bận, Nhưng họ vẫn nhiệt tình với mọi người, vẫn up những dữ liệu mà họ tâm đắc lên. Tại sao họ lại làm được như thế? Vì họ nhiệt huyết, ko ngại công sức và ko tiếc những cái mà mình có mà chia sẻ cho anh em.

- TVC rất bình đẳng, nhưng bên cạnh đó thì công lao phải đi đôi với quyền lợi. Bạn ko phải là người giỏi, ko biết gì nhiều, thì lấy đâu ra để post vào box VIP?? Xin thưa, nếu như vậy thì những link download ở các box thường cũng đủ để cho bạn học. Chúng tôi chỉ đưa link download VIP và box VIP chứ những bài hướng dẫn các bạn vẫn xem được.

- Thời gian vừa qua, rất nhiều thành viên đã bắt đầu coi thường công sức up dữ liệu của người khác, những tư liệu mà người ta đã bỏ công sức và thời gian up lên, chỉ vì 1 cái chữ trong tư liệu thấy ngứa mắt và đã lên diễn đàn làm ầm ĩ lên. Đó là 1 ví dụ nhỏ của hiện tượng công sức của người khác bị chà đạp. Thử hỏi, bạn là người trong trường hợp đó, bạn có bức xúc ko?

- Cái gì cũng có mặt trái mà mặt phải của nó, cho nên thiết nghĩ đây cũng là cơ hội cho những ai muốn học hỏi để phấn đâu. Còn những ai đã pro rồi mà vào TVC chỉ biết download, down ko được thì chửi rủa, ăn cháo đá bát, ko ăn đc thì đạp đổ, thì TVC ko chứa chấp những loại đó. Vì vậy nếu bạn biết suy nghĩ đọc xong comment này bạn sẽ hiểu vì sao chúng tôi phải làm như vậy.

- Chúng tôi cũng nhấn mạnh, nếu ai cố tình lợi dụng thời điểm này để chọc gậy bánh xe, kích động, chia bè kết cánh gây mất đoàn kết thì TVC sẽ xử lý nghiêm khắc.

Cảm ơn!

linh thuan, _TMT_, conglc and 11 others like this.

5. giathuan

giathuan Điều hành viên cũ

Ví dụ của bạn ko đúng nhé.
    Có thành viên có rất nhiều tài liệu up lên diễn đàn cho mọi người (Rất hữu ích) và được rất rất nhiều người cảm ơn (Hàng trăm hoặc hơn thế) như bạn nói BQT sẽ xem xét mức độ quý của tư liệu và cho vào box vip. và nói cho bạn biết nữa là ko phải mọi người thank nhiều là quý, chỉ cần bác bost bài lên Chắc chắn BQT sẽ xem và đó là tư liệu quý BQT sẽ chuyển vào box vip nên bác yên tâm

_TMT_ thích bài này.

6. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Ai cảm thấy đủ tiêu chí thì hãy làm đơn ứng cữ, BQT sẽ xét duyệt. BQT sẽ luôn theo sát các bạn!

7. …™ Mr.A Bình ™…

…™ Mr.A Bình ™… Điều hành viên cũ

tại sao các bác cứ hiểu về một vấn đề là phân biệt đẳng cấp thế
    boxvip lập ra là để cảm ơn những thành viên đã có đóng góp nhiều cho tvc để kick lệ tinh thần của họ và thu hút nhiều anh em có gắng
    bời vì ng ta có câu làm việc thì phải có mục đích các bác ak
    lập box vip là để các bác có y' phấn đấu để dành đuọc cái mà mình muốn có thui

Chỉnh sửa cuối: 10/11/11
    TGC, phucdesign89™ and giathuan like this.

8. Andajgja1102

Andajgja1102 New Member

Chúc 4r ngày càng phát triển.
    M ko có time nhiều nên cũng ko thể thành vip được.
    pp các bạn.
    Mình đã có thời gian rất thú vị trong thời gian qua!
    Thank!

9. doanrock

doanrock Điều hành viên cũ

tình hinh hoạt động vẫn như thế!!! các bạn cứ post bài của mình,bao gồm kinh nghiệm học được..,các tài liệu tiềm được nếu xét thấy có khả năng sáng tạo và lợi ích cao thì sẽ được post trong mem VIP. NHƯ THẾ KHẢ NĂNG TRỞ THÀNH MEM VIP cho các bạn là rất lớn..! tránh trường hợp CỠI NGỰA XEM HOA. thế thôi

10. sonlinh

sonlinh New Member

ko cần vip vẫn lấy tài liệu vô tư mà, các bạn quan trọng hóa vấn đề quá.

HonGiangLong thích bài này.

11. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Topic Closed! Ai có thắc mắc gì thì vào mục góp ý nhé!

12. HonGiangLong

HonGiangLong Administrator Thành viên BQT

Up cái này cho anh em suy ngẫm :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.