Thành Viên Thư Viện Cưới Hãy là chính mình

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi kendystudio, 6/7/11.

1. kendystudio

kendystudio MemVIP

Chào các Thành viên TVC . Mình thấy dạo này TVC buồn quá , có việc đi offline cũng rất ít người đăng ký . Các bạn muốn nhiều dữ liệu trên TVC có , muốn có nhiều bạn TVC có . Cần học hỏi gì thì TVC luôn mở vòng tay chào đón và nhiệt tình giúp đỡ . Hãy Là Chính Mình Hãy đăng ký đi offline đây không phải mình nói câu này xin xỏ nhau nhưng mình thấy rất thiết thực có gặp nhau thì các bạn cũng như mình chắc không Giấu Nghề với nhau khi luôn luôn muốn cùng nhau phát triển . Hãy Nhiệt Tình Để Ngày Sinh Nhật TVC Thành Công Chọn Vẹn . Mọi Người Hãy Lên Tiếng ......

2. khangvhla

khangvhla MemVIP

ấy chết em cũng muốn đi lắm,,huhuhu................nhưng xin lõi các bác là em bó tay................

3. Thành Media

Thành Media Điều hành viên cũ

Mình thì con đang còn nhỏ quá. Vợ mình thì yếu quá. Có hai vợ chồng mình đi vậy vợ mình chẳng soay sở được. Cũng chính vì thế mà mình đang làm trên Thành Phố Thanh Hóa chuyển về Huyện Nga Sơn làm cho gần nhà. Tiện đi lại. Để sang năm đi cả gia đình cho hoàng tráng.

4. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

chuẩn rồi anh già :)) cám ơn anh đã lên tiếng :-"

haiphong68 thích bài này.

5. kendystudio

kendystudio MemVIP

Vâng thank mọi người . Hãy vì TVC anh em ta mới có ngày ngồi gặp nhau . trao đổi kiến thức . Cần gì mọi người giúp đó mới là quan trọng

haiphong68 thích bài này.

6. haiphong68

haiphong68 New Member

Trước mắt phải làm cho diễn đàn sôi nổi lên.............tôi thấy các bạn trầm quá !

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |