[Thắc Mắc] Sao acc của mình bị hạn chế quyền

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi unicode, 5/10/12.

1. unicode

unicode New Member

Hi Ban Quan Trị!!
    nhờ xem giúp mình sao acc của mình bị hạn chế quyền vào tất cả các mục, hay có phải mình bi ban acc không
    lúc đâu vô được, giờ vô đâu cũng thấy để là
    Chào bạn unicode, bạn không đủ quyền để truy cập vào mục này!
    Xin BQT xem giúp

2. NewLif3™

NewLif3™ Super Moderator Thành viên BQT

Bạn là Member, bạn có quyền truy cập vào tất cả các mục, ngoại trừ KHO DOWNLOAD VIP

Chỉ những thành viên là MemVip trở lên mới đủ quyền truy cập Box này !

Thông tin chi tiết về MemVip, bạn có thể tham khảo tại đây : Vui lòng đăng nhập để thấy link

3. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Mục download VIP thì bác phải là memVIP mới vào xem và download trong đó đc bác ạh :)
    Bác tham khảo tại đây: Vui lòng đăng nhập để thấy link

Nếu bác muốn lên VIP nhanh có thể tham khảo ở đây: Vui lòng đăng nhập để thấy link

4. kimchi.suoitan

kimchi.suoitan New Member

Thời buổi này mà còn sống giống như thời bao cấp. Diễn đàn là nơi để trò chuyện học hỏi , chia xẻ những gì mình có. Nhưng có người lạm dung nó để kinh doanh. Nạp tiền vô thì được lên vip mới được xem vậy thôi. Bạn cố gang kiếm tiền còn không thì bạn nên từ bỏ diễn đàn này đi. Còn thiếu cha gì diễn đàn khác.

5. Avid Pro

Avid Pro Điều hành viên cũ

Bác ạ! Đúng như bác nói diễn đàn là sân chơi nhưng thử hỏi bác!
    Tiền đâu để duy trì host? Host thiên hạ cho bác miễn phí à?
    Vậy vô lý không khi bác đòi vô tư vào lấy tài liệu trong khi đó bác chẳng muốn bỏ ra thứ gì!
    Vài lời với bác!
    Thân!

6. AVDphoto™

AVDphoto™ MemVIP

Mời Bác NEXT khỏi diễn đàn khác... Có những tư Liệu anh em fai bỏ tới vài triệu mua về chia sẻ cho anh em...Bác đi khắp các diễn đàn cũng ko có diễn đàn nào gần gũi - thân thiện - Nhiều tư Liệu quý như THƯVIENCUOI.VN đâu.

7. conglc

conglc MemVIP

có những người tham gia dd này rất lâu nhưng chưa bao giờ thấy commet, chỉ khi họ cần tài liệu j thì mới thấy vào để mà dow load, vấn đề memvip này nói mãi rồi, những người nào đc lên vip là đã có 1 phần đóng góp cho dd, chia sẻ những j mình có thì ko ai biếu ko cho bạn đâu, bản thân bạn ko muốn tham gia dd này thì giờ phút này bạn còn ở dd này để làm j.

8. quangtruongTK

quangtruongTK MemVIP

vớ vẩn wa........bạn nói thiếu j diễn đàn khác vậy mời bác wa đó chơi đi.......sân chơi này k hợp với những người như bác đâu..........TVC là nơi anh em học hỏi chia sẻ giúp đỡ nhau.....vấn đề menVIP thì wa rõ rồi....k muốn nạp cạc thì hãy cùng phấn đấu chia sẻ cùng mọi người rồi sẽ có.....còn bác k muốn đóng góp gì mà nghiễm nhiên vào lấy tài nguyên 1 cách tự nhiên có sẵn thế thì k lên mà cũng k dễ dàng vậy đâu........ai cũng có ý nghĩ như bác thì chắc TVC k còn là diễn đàn cho a e giao lưu chia sẻ học hỏi cùng nhau phát triển nữa rồi.......

9. vietlong

vietlong MemVIP

Nếu không muốn mất tiền mà vẫn lấy được những gì mình muốn thì bạn hãy đóng góp cho diễn đàn để có đủ số thanks và những bài viết hữu ich thì bạn sẽ được lên VIP chứ có ai bắt buộc bạn phải bỏ tiền ra đâu. Trên đời có đi, có lại, không ai lấy không của mãi được đâu bạn ạ!

hoale113, huu phuoc, Avid Pro and 2 others like this.

10. vuminhthe

vuminhthe Moderator Thành viên BQT

Chính bác mới là người tưởng rằng mình đang sống trong thời bao cấp í, bác nghĩ cứ ngồi đó rồi có người và cơm vào mồm cho bác à....thời bao cấp cũng chẳng có thế đâu....Em khuyên bác tìm mua một lô mũ bảo hiểm xịn mà đội vào không anh em vào tập trung qăng đá lại vớ đầu mất...[-X[-X[-X[-X

11. hongthuong

hongthuong MemVIP

Theo mình thì bạn nên lượn ngay cho nước nó trong. Trà đá bây giờ cũng 2000d/Coc đấy bạn, quen kiểu cho không biếu không thì có ngày bà già bán nước chửi cho te tua đấy.

anhdung, Avid Pro and vietlong like this.

12. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Sắp đủ gạch xây nhà chưa bác :| cứ đi đâu thì đi chán đi, cuối cùng vẫn bơi về đây thôi ;))

13. Lúa Chín

Lúa Chín MemVIP

các bác ném gạch ghê thế! em ấy chót "rại" quăng những lời nói đầy lòng tự hào của mình ra.
    nhìu lúc thấy mắc cười chuyện thế gian lắm.
    "nhà của tao xây lên để cho chúng mày ở chắc"
    " Tiền của tao mua để mày sài chùa hả"
    -------
    cứ đấy mà dùng nhé

anhdung thích bài này.

14. unicode

unicode New Member

ahhh hiểu rồi... thanks các bác nha

15. photo_channam

photo_channam Già Làng

Ước gì bài của em được nhiều người comem vậy ! =))

16. xuan_86

xuan_86 Upload Team

có ý kiến gì thắc mắc cứ cho lên ... chứ còn như ông Kim Chi " Hàn Cào " kia thế là chưa đc .. dúng là giao lưu học hỏi nhưng có nhưng cái học hỏi là phải tính phí ... VD như tài liệu trong Box Víp ... họ đã bỏ tiền ra hay bỏ công sức ra để tạo lên nó và chia sẻ nhằm mục đích tất cả anh em cùng phát triển ...nếu bạn nói thế thì những người bỏ công sức ra và " sin lỗi bạn " cũng có nhưng kẻ ăn bám ko muốn bỏ cái gì ra cũng có những cái mà mồ hôi công sức của bao người mới có đc .... như thế là ko đc ... người ta thường nói : " có thể cho nhau tất cả nhưng đôi khi không phải cái gì cũng cho được ."

17. tranhonam2510

tranhonam2510 Active Member

các bác cho hỏi ,em đã đủ 150 thanked vậy đã đủ quyền lên vip chưa ạ?nếu cần điều kiện gì nữa em sẽ cố gắng thêm.

Chỉnh sửa cuối: 5/10/12

18. Lúa Chín

Lúa Chín MemVIP

có 2 bài viết dc chọn vào boxvip

tranhonam2510 thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |