Tác phẩm mới rất mong mọi người cho nhận xet để em rút kinh nghiệm.

Thảo luận trong 'Yêu cầu' bắt đầu bởi Mr.Bờm, 12/6/11.

1. Mr.Bờm

Mr.Bờm New Member

em mới tìm hiểu về PTS dc vài tuần, trinh độ tiếng anh ABC nên việc tìm hiểu tài liệu là rất khó... Chủ yếu là tự tìm hiểu trên các forum và kinh nghiệm do mọi người chia sẻ. rất mong các bác cho em những nhận xét khách quan để em ko ngừng tiến bộ.

Đam mê sự hoàn hảo

2. girl_u_sau_0906

girl_u_sau_0906 New Member

Đẹp lắm bạn !!! Thank cái cho có khí thế vươn vai !!!! Hihih
    ^^

Mr.Bờm thích bài này.

3. Mr.Bờm

Mr.Bờm New Member

cảm ơn bạn! mình ko nói về nhân vật nha... ảnh đi xin người ta chụp đẹp sẵn rùi.... chỉ chấm chỉnh lại 1 tý với chỉnh sáng răng 1 chút thôi. Bạn nhận xét về bố cục đi.... có đơn giản quá ko
    À cái bụi cây sau bức ảnh mầu tói tối thế có hợp lý ko hay để màu xanh....

4. tantan99

tantan99 Điều hành viên cũ

ở phía sau hình bên trái có vết gì màu xanh vậy,hình bên phải bạn xoay ngược cho cô dâu chú rể nhìn vào xem thế nào

Mr.Bờm thích bài này.

5. Mr.Bờm

Mr.Bờm New Member

cảm ơn bạn mình sẽ thử xem sao.
    Có hơn 10 người ghé qua mà chỉ có 2 người nhận xét... buồn thật! Mình rất cần ý kiến đóng góp của các bạn để mình tiếp tục học hỏi tích lũy kinh nghiệm.... Có thế nói các bạn là "Sư Phụ" mình trong linh vực này.... rất mong các bạn tiếp tục góp ý để mình hoàn thiện tác phẩm

6. khangvhla

khangvhla MemVIP

có chúc ý kiến nha.nếu bạn design vậy mình nghĩ bạn cũng đã tìm hiểu về luật ngủ hành trong design.nhưng luật đối xứng bạn lại không định hướng được chủ đề.nên nhìn rất là ......bà nhìn ông nhưng ông lại quay lưng .....hihhiiiiiiiiii.....bạn hảy đỏi lại xem.ảnh tròn lớn bạn cho cô dâu chú rể quay nguợ lại và sang phải.còn ảnh chủ đề cho qua bên phải..hihhiii......ý kiến cá nhân thôi nha.có gì nhờ cá pro đừng chỉ trích nha..kakaka

Mr.Bờm thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |