[Show] Kim Cương Lấp Lánh Cho Proshow

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi Nguyễn Đạt, 15/10/17.

1. Nguyễn Đạt

Nguyễn Đạt Well-Known Member

Bộ style kim cương gửi tới các bạn trong diễn đàn.
    Mong nhận được sự ủng hộ của các bạn.

Last edited by a moderator: 18/10/17

2. GIAHUNG123

GIAHUNG123 New Member

Bạn cho mình xin pass đi

3. Nguyễn Đạt

Đã để 2 ngày hơn 50 người download theo thông báo của fshare.vn mà không thấy like hay bình luận gì nên em quyết định cho nó vào bảo tàng...:cool::cool::cool:

lehai2017 thích bài này.

4. _TMT_

_TMT_ Super Moderator Thành viên BQT

Diễn đàn TVC là nơi anh em tự nguyện chia sẻ thật tâm thật lòng. Nhưng bạn không nghĩ vậy, bạn lợi dụng diễn đàn để quảng cáo cho các kênh của bạn, đến khi không được như ý muốn thì đâm ra làm trò mèo này.
    Bạn cố tình để rác lại cho BQT chúng tôi dọn dẹp sao?

5. Nguyễn Đạt

AD ơi...Bài viết của mình đã chuyển sang [Show] và câu viết trên giải thích cho việc AD sửa bài của mình ở cuối. Việc chia sẻ hay không chia sẻ cũng là quyền của mỗi cá nhân. Mình thấy AD nói vậy có phần hơi quá đáng rồi đấy. Mong AD rút lại câu nói trên

6. Thiên Di

Thiên Di Super Moderator Thành viên BQT

Bạn Nguyễn Đạt thân ..Di là người chịu trách nhiệm chính cho box dựng phim , nên Di sẽ trả lời cho commet của bạn :
    -Qui định của diễn đàn là khi bạn post bài vào mục download thì bắt buộc phải có link và pass nếu bạn có đặt
    -Phải là link trực tiếp không được dẫn link đến một trang web ,kênh hay tài khoản khác
    -Khi bạn tự động xóa đi link,pass của project thì bắt buộc bạn phải dời bài của mình ra mục tác phẩm
    *Bạn post bài vào mục nào đó là quyền của bạn BQT diễn đàn không can thiệp nhưng bạn phải theo qui định của mỗi box
    Bạn xóa link nhưng vẫn để bài ở box download nên Vui lòng đăng nhập để thấy linkModerator commet vậy không có gì sai ,bạn thích làm gì thì làm nhưng không nên để cho người khác phải dọn thành quả của bạn
    -Riêng bạn bảo cho bạn ý kiến hay thảo luận gì đây khi tác phẩm cover đó không phải của bạn hơn nữa nó đã có cách đây hơn 1 năm rùi
    demo:

link tải: Vui lòng đăng nhập để thấy link

-Nếu Di và các thành viên khác của diễn đàn cũng nói như bạn thấy lượt tải mà không thấy lượt like thì chắc giờ like của Di phải trên mấy chục ngàn like
    đây chỉ là một đoạn ngắn trong download fshare của Di có những project người ta tải trên 2000 lượt
    Vui lòng đăng nhập để thấy link
    Cộng đồng thuviencuoi.vn mọi người làm và chia sẽ chỉ một điều duy nhất đó là Đam mê
    Nhập gia tùy tục ở đâu Di không biết nhưng khi bạn đã tham gia vào Cộng đồng thuviencuoi.vn thì phải tuân thủ qui định của diễn đàn *

7. duyit79

duyit79 MemVIP

Bạn nên cân nhắc lại: có chắc 50 người download đều là member của TVC k? Nếu bạn bức xúc vì đang phấn đấu lên member VIP mà ít like kiểu này thì bạn nên nghĩ lại vì còn lâu lắm, chỉ cần bạn có tài năng và nhiệt tình cống hiến cho diễn đàn thì sẽ nhanh hơn (điển hình là ad Thiên Di).
    Mình thấy ace BQT diễn đàn điều hành rất nhiệt tình, bạn nên coi lại tinh thần chia sẽ tài liệu sưu tầm của bạn ở diễn đàn TVC. "Cứ cho đi rồi sẽ nhận lại", bạn ạ.

Chỉnh sửa cuối: 19/10/17

8. Nguyễn Đạt

Nghĩ lại cũng thấy các AD nói đúng. Xin lỗi các AD cùng anh em trong diễn đàn. Nhưng cho mình hỏi muốn chuyển bài sang mục khác hoặc xóa bài thì phải làm sao? Cái này mình chưa rõ !

9. van son

van son MemVIP

Đẹp bác a, nhà em cái bờ rồ rếch chưa có,

Thiên Di thích bài này.

10. Thiên Di

Thiên Di Super Moderator Thành viên BQT

Link tải ở dưới demo#1 đó anh kìa:)

van son thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |