Salon Styler v5.2.1 Professional (plugin photoshop)

Thảo luận trong 'Plug-ins' bắt đầu bởi giathuan, 6/1/12.

1. giathuan

giathuan Điều hành viên cũ

Mô tả: Tính năng tổng quan

Salon Styler Pro là một kiểu tóc phần mềm hình ảnh mạnh mẽ cho việc sử dụng chuyên nghiệp trong các thẩm mỹ viện, trường học hairstyling, và của các nghệ sĩ trang điểm và các bác sĩ phẫu thuật thẩm mỹ. Trong một phiên họp lột kỹ thuật số, bạn có thể nhanh chóng phù hợp với khách hàng của bạn với những kiểu tóc từ cơ sở dữ liệu của 1.000 s lựa chọn kiểu tóc Salon Styler. Plus, bạn có thể trang điểm từ các pallet màu phổ biến nhất theo mùa và nhiều hơn nữa.

Salon Styler Pro hoạt động với ba xem của khách hàng để mô phỏng hairstyiling 3D. Khi một kiểu tóc được chọn, chương trình tự động quay đầu để xem thích hợp và phù hợp với các kiểu tóc đến hình ảnh của khách hàng.

Kiểu tóc

Salon Styler Pro đi kèm với cơ sở dữ liệu rộng lớn nhất thế giới của kiểu tóc đã sẵn sàng để phù hợp với trên bức ảnh của bạn khách hàng. Nó có hơn 850 kiểu tóc cho nam giới, phụ nữ và trẻ em. Họ được tổ chức thành sáu bộ sưu tập (đám cưới, tiệc tùng, phong cách hàng ngày, vv) và có thể được truy cập bằng tóc, góc nhìn, loại tóc (mịn, lượn sóng, vv) cũng như kiểu tóc và không có bangs. Salon Styler Pro cũng hiển thị các biến thể của từng kiểu tóc có thể được phù hợp với hình ảnh của khách hàng bằng cách chỉ cần nhấp vào kiểu tóc. Trong tổng số hơn 46.750 sự lựa chọn có sẵn sàng để thử với một nhấp chuột của con chuột.

Một khi kiểu tóc được thiết lập, nó có thể được sửa đổi theo nhiều cách. Bạn có thể cắt, kéo dài, thêm vào cơ thể, thay đổi hình dáng, làm sáng, tối, màu sắc khóa cá nhân, thay đổi màu sắc của kiểu tóc tùy chỉnh nó cho customer.You của bạn có thể bổ sung thêm hai màu sắc khác nhau để kiểu tóc trong một thời gian. Những tính năng chỉnh sửa mạnh mẽ cho phép bạn thay đổi phong cách hiện có và thêm chúng như là phong cách mới vào thư viện của bạn để sử dụng trong tương lai Salon Styler Pro.

Trang điểm

Vui lòng đăng nhập để thấy link

Không chỉ Salon Styler thay đổi kiểu tóc nhưng nó cũng cho phép bạn làm một makeover hoàn chỉnh kỹ thuật số bằng cách áp dụng trang điểm.

Những màu sắc trang điểm có thể được lựa chọn từ các pallet màu theo mùa vụ hoặc từ một bảng chọn màu tùy chỉnh. Khi bạn áp dụng trang điểm, bạn có kiểm soát kích thước của khu vực thực hiện, kích thước bàn chải và áp lực của công cụ ứng dụng. Nếu một sai lầm được thực hiện, nó có thể được hoàn tác với một click chuột. Salon Styler Pro cho phép không giới hạn undo và làm lại.

Với tính năng biến dạng đường viền, bạn có thể mô phỏng nâng khuôn mặt, hình thành cơ thể và các chaanges lớn khác của khuôn mặt và cơ thể.

EZ để Setup - EZ sử dụng

Trong khi Salon Styler Pro là một chương trình mạnh mẽ có nghĩa là cho sử dụng chuyên nghiệp, nó được thiết kế để dễ sử dụng. Không có experence máy tính đặc biệt là cần thiết để làm chủ nó. Nó hoạt động với tất cả các loại web cam, máy ảnh kỹ thuật số và máy quét. Khi sử dụng một camera loại TWAIN (hầu như tất cả các máy ảnh kỹ thuật số, ngoại trừ cho Sony và Olympus) hình ảnh của khách hàng được nạp trực tiếp vào Salon Styler và đã sẵn sàng cho một kỹ thuật số trên phiên. Với các máy ảnh không TWAIN những bức ảnh đầu tiên phải được lưu vào ổ cứng của hệ thống và sau đó có thể được mở trong Salon Styler Pro. Giao diện được sạch sẽ và hợp lý đặt ra và được thiết kế cho nhiều giờ sử dụng mà không mệt mỏi mắt.

Video Training

Chi phí lớn nhất của hầu hết các chương trình không phải là chi phí mua nhưng chi phí đào tạo. Điều này đặc biệt đúng trong một bối cảnh kinh doanh nơi mà một nhân viên có giá trị cao hoặc chủ sở hữu của doanh nghiệp bất thường để mất thời gian để lội qua các hướng dẫn sử dụng chương trình dày và sau đó dành thời gian đào tạo các nhân viên khác và mỗi thuê mới. Để loại bỏ vấn đề này, Salon Styler Pro đi kèm với một bài học video hoàn thành bước theo các bước mà sẽ hướng dẫn bạn thông qua tất cả các khía cạnh của chương trình. Một người không có kinh nghiệm máy tính đặc biệt có thể ngồi xuống và xem những bài học, thử nghiệm với chương trình và trong vòng một giờ chương trình thạc sĩ.

Các tính năng khác

Salon Stylers Pro được nạp với nhiều tính năng cao cấp. Với nó, bạn có thể thay đổi một hình ảnh xem trước kết quả của phẫu thuật thẩm mỹ hoặc giảm cân. Nó đi kèm với một thư viện rộng lớn của nhà thiết kế kính mắt, ria và râu. Bạn có thể dễ dàng thêm các kiểu tóc của riêng bạn để cơ sở dữ liệu của Salon Styler Pro. Có một mảng rộng các cách hiển thị trang điểm Salon Styler Pro, tất cả mọi thứ từ trình chiếu là một morphs hình ảnh khác cho một hiệu ứng Hollywood, để bố trí hình ảnh đa.

Link : Vui lòng đăng nhập để thấy link

2. NewLif3™

NewLif3™ Super Moderator Thành viên BQT

Cám ơn pác chia sẻ ... hy vọng sẽ giúp ích được được nhiều người. !

Thai Thao and khanhlinhcv like this.

3. khanhlinhcv

khanhlinhcv Well-Known Member

Rất hữu ích Bác ơi?Cái này E cho BX E hoc thêm ve trang điểm nữa ;là ok lắm đây.Chuc bác vui vẻ

phuocduong86 thích bài này.

4. Nguyen Phi Long

Nguyen Phi Long MemVIP

Line Hư Rồi Bác Ơi Mình tìm Hoài vẫn Ko có ,Bác Chia sẻ minh với Thank !!!!

5. Nguyen Phi Long

Nguyen Phi Long MemVIP

Các Bác Nào Co Trình SAlon Styler Cho mình Với,Mình tìm Mấy Ngày Rồi Vẫn Chưa Có Thank !!!:(:)(:)((

6. phuocduong86

phuocduong86 Well-Known Member

Lên Google search "Hairpro" đó bạn

7. giathuan

Link trên vẫn còn chạy tốt mà bạn.

8. domanhdung

domanhdung MemVIP

Bác Gia Thuan xem lại giùm đi dùng ip khác để down xem được không,Đã bị MediaFire chặn rồi

9. giathuan

Log 3 acc media thì có 1 cái dùng từ xưa tới giờ là thấy link, 2 cái sau này thì ko thấy.

Đây là link mới. ai cần thì dow nhanh ko lại bị chặn

Chỉnh sửa cuối: 23/4/13

10. nhatan113

nhatan113 MemVIP

[QUOTE

Đây là link mới. ai cần thì dow nhanh ko lại bị chặn
    Vui lòng đăng nhập để thấy link[/QUOTE]

Link nào bị chặn thì mọi người làm như sau là được:
    - Đăng nhập tài khoản Vui lòng đăng nhập để thấy link của mình.
    - Copy phần sau dấu chấm hỏi của link, ví dụ link trên là Vui lòng đăng nhập để thấy link
    - Thêm dấu phẩy vào sau link và dán phần vừa copy
    ví dụ: Vui lòng đăng nhập để thấy link,Vui lòng đăng nhập để thấy link
    - Dán link đầy đủ đó vào thanh address của trình duyệt ta sẽ thấy link share.
    - Nhắp phải chọn Save to my files để save vào tài khoản của mình, rồi download về từ trong tài khoản của mình.

Chúc các bạn download được.

Nguyen Phi Long thích bài này.

11. Nguyen Phi Long

Nguyen Phi Long MemVIP

Mình Cảm Ơn nhiều.mình cũng đã làm như HDvaf cũng đổi trình Duyệt Web,nhưng chỉ thấy file ,nhưng coppy ,save ko thành công.Gia Thuận có thẻ cho minh xin trực tuyến ! thank
    Link nào bị chặn thì mọi người làm như sau là được:
    - Đăng nhập tài khoản Vui lòng đăng nhập để thấy link của mình.
    - Copy phần sau dấu chấm hỏi của link, ví dụ link trên là Vui lòng đăng nhập để thấy link
    - Thêm dấu phẩy vào sau link và dán phần vừa copy
    ví dụ: Vui lòng đăng nhập để thấy link,Vui lòng đăng nhập để thấy link
    - Dán link đầy đủ đó vào thanh address của trình duyệt ta sẽ thấy link share.
    - Nhắp phải chọn Save to my files để save vào tài khoản của mình, rồi download về từ trong tài khoản của mình.

Chúc các bạn download được.[/QUOTE]

12. nhatan113

nhatan113 MemVIP

Làm theo hướng dẫn của mình bạn phải có tài khoản mediafire mới làm được.

13. giathuan

onl sky mình chuyển cho

Sky: thuan.hollywood

14. domanhdung

domanhdung MemVIP

[/QUOTE]
    Nó báo đã save thành công vào myfiles mà vào tk của mình thì ko có...đau

15. domanhdung

domanhdung MemVIP

bạn gửi cho minh xin qua hadung23ạ57@gmail.com được không?Cám ơn bạn trước

Chỉnh sửa cuối: 21/5/13

16. nhatan113

nhatan113 MemVIP

17. domanhdung

domanhdung MemVIP

cám ơn Nhattan...link có nhưng vẫn bị chặn,Mediaire dạo này láo lắm

18. Iris Dang

Iris Dang New Member

Bạn Thuận ơi có thể cho mình xin file này được không? Link mediafire là không thể dơn được rồi,cám ơn bạn trước
    tieudiemdiem@gmail.com

19. tiennamstudio

tiennamstudio MemVIP

anh ơi cho em xin cái này được k ạ@@ đọc nghe hay quá muốn xúc ngay
    em không có sky anh có thể gửi cho em được không ạ!
    Thank anh ạ
    mail của em là bengoan_199x@yahoo.com.vn

Chỉnh sửa cuối: 21/5/13

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |