Phím Tắt Adobe - Mega Pack

Thảo luận trong 'Bài hướng dẫn' bắt đầu bởi nguyenkhanhstudio, 3/10/16.

1. nguyenkhanhstudio

nguyenkhanhstudio MemVIP

Phím tắt Adobe - Mega Pack sẽ giúp bạn tăng tốc độ làm việc của bạn và nó sẽ tiết kiệm được rất nhiều bạn của thời gian, tôi đã được sử dụng bộ phần mềm Adobe Creative Cloud vì một vài năm nay để tạo ra video, infographics, logo và hình ảnh tùy chỉnh cho khách hàng của tôi. Như tôi đã sử dụng những công cụ này rất lâu tôi đã tìm hiểu các phím tắt khác nhau khác nhau như là một phương pháp vô giá để tăng tốc công việc và quy trình của tôi. Để giúp bạn tìm hiểu tất cả các phím tắt khác nhau (một số trong đó không được công bố trong phần mềm) Tôi đã tạo ra một siêu Mega Pack mà bạn có thể tiết kiệm để tham khảo trong tương lai của bạn. bạn có thể tải về các phím tắt ở độ phân giải cao ở cuối bài nếu bài viết này rất hữu ích cho bạn sau đó xin vui lòng đăng ký kênh youtube của chúng tôi và giống như trang facebook bạn cũng có thể đăng ký với chúng tôi bằng email ở phía bên phải của trang web

Vui lòng đăng nhập để thấy link

2. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Một tài liệu quý về Phím nóng của Tập đoàn Adobe nổi tiếng, cho các phần mềm: After Effects - Dreamweaver - Fireworks - Flash - Illustrator - Indesign - Lightroom - Photoshop - Premiere Pro !
    Mình đã tải về, nay Upload lên Fshare, để cho cộng đồng TVC tiện việc Download:

*** LINK:
    Adobe Short-keys.rar
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

Trân trọng cảm ơn bạnVui lòng đăng nhập để thấy link đã ST, chia sẻ !

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |