Phantom 3 Pro For Sell

Thảo luận trong 'Mua và Bán' bắt đầu bởi phucvideo98, 18/12/16.

1. phucvideo98

phucvideo98 MemVIP

Mình có Phantom Pro 3 muốn bán . Quay đám cưới chỉ 3 lần xài khoàng 8 tiếng (It's like New) gồm 2 cục bin, 2 bộ chong chóng, 2 thẻ nhớ 64Gb và 32Gb and Case. Quay 4K and Full HD 1920x1080 -60p . Với hệ chóng rung khỏi chê không ngờ. Mình rất thích nó nhưng vì mình ở USA nó ra rất nhiều luật lệ khi sử dụng máy bay này , họ sợ người sử dụng nó dùng để khủng bố. khi bay nó chỉ được bay nhửng nơi quy định và độ cao bay củng bị giới hạn, nói chung là phai theo rát là nhiều luật lệ khi bay nó nếu không sẻ bị phạt rất nặng. Mình thì không biết phải bán giá bao nhiêu, các bạn nào có ý muốn mua thì email mình phucvideo98@yahoo.com. Mình sẻ sách tay về từ USA vào tháng 2 năm 2017.

2. Lệ Dương

Lệ Dương New Member

vác về việt nam chắc củng được khỏang 900$

3. minhduclx

minhduclx MemVIP

hàng quốc cấm bác ko quen biết - sách tay qua cửa HQ tốn bộn ah (VN cấm bay nên đem về để làm chi -> kiểu hành là 9 của vn nó sẽ là quốc cấm đó). Nên suy nghĩ lại đi , thôi lên ebay hay mấy trang giao dịch trên mạng ở mẽo rao bán luôn cho nhanh gọn lẹ đi bác.
    Còn thương lái họ sách được vì họ ko cần đi qua kiểm tra HQ, máy soi,...khác bác nhiều. Với lại họ ăn uống chia chác với nhau hết rùi.

4. lubu

lubu Active Member

Nếu bác phucvideo đem về vn bán giá 300usd mình mua tập bay ,oke gọi cho mình 0913101493

5. phucvideo98

phucvideo98 MemVIP

Cám ơn các bạn nhiều .Theo lời khuyên của bạn Minh Đức mình sẻ không đem về VN nửa . Đem về khi ra cửa Hãi quan chắc còn cái chong chóng thôi bán cho ai. Hahaha!!

6. DC30PLUS

DC30PLUS MemVIP

Bạn bán bao nhiêu vậy,mình sẽ mua của Bạn tại mỹ,nếu giá hợp lý làm liều mang về vn bay trên quê hương mình cho oách,dự kiến 28/12 mình có mặt tại Houston-texas,nếu ko cùng thành phố mình sẽ giao hàng qua bưu điện

7. lubu

lubu Active Member

chúc mừng bác DC30PLUS 50us đổ lại sẽ bay trên QH ( trên facebook fantom 3s bán nhóc ).thân

8. DC30PLUS

DC30PLUS MemVIP

cám ơn lời chúc bạn Lubu,mà mình chưa hiểu hết ý câu này ( 50us đổ lại sẽ bay trên QH ( trên facebook fantom 3s bán nhóc ).thân)

9. lubu

lubu Active Member

Thằng em lấy con youneed về tốn 30đ (Trên facebook rao giá từ 6t đến 11 t fantom3s nhiều bác tham khảo giá )

10. DC30PLUS

DC30PLUS MemVIP

cám ơn Bạn nhe

11. lubu

lubu Active Member

Đã có phantom 4 rồi, nhiều cải tiến đáng giá hay hơn 3s & 3Pro ( Tìm Trên Google )

12. phucvideo98

phucvideo98 MemVIP

Chỉ có người đà xài qua rồi thì mới biết được cái tốt của nó mà thôi, Mình là người quay phim chụp hình chứ không phải dân mua bán hàng ngoài chợ.. có sao nói vậy. Có nhiều món hàng mới ra có nhiều option build in nhưng các bạn nên luu ý trước khi mua là những option đó mình có cần thiết k? mình ví dụ nhé. Các bạn mua 1 cái TV 3D về rất tân tiến và hiện đại nhưng khi xem phim thì phải cần phài có cặp mắt kiếng 3D và đầu máy 3D player thì mới xem được hình ảnh 3D. Và bây giờ nó ra TV 4K và máy quay phim 4K củng vậy .Mình thường update đồ nghể của mình theo thời đại mới nhưng khi làm cho khách hàng thì họ không có đầu máy và TV 3D hoặc TV 4K để xem . Họ nói không lẻ bây giờ em phài đi mua đầu máy và TV về đề xem ? thôi anh làm DVD cho em xem được rồi ai củng xem được cả.khi mình mua Phantom 3Pro mình đả search rất nhiều review và cuối cùng nó đã không làm mình thất vọng.

Mình đả quyết đình không bán nửa nhé! Cám ơn các bạn đã quan tâm.

Chỉnh sửa cuối: 24/12/16

13. DC30PLUS

DC30PLUS MemVIP

giao dịch với Bạn tại Mỹ ,Bạn có ý định bán ko

14. lubu

lubu Active Member

Bác DC#)PLUS vào Trang này xem =Vui lòng đăng nhập để thấy link có các cải tiến như cảm biến chống va chạm,pin bay lâu hơn,..v.v. (thằng con đang lái PT3 pro,- thằng em lái con Yuneec Q500 )

15. DC30PLUS

DC30PLUS MemVIP

a ! Anh Đức đà nẵng là bạn lâu năm cũng khá thân ,mà mình ko nghĩ ra,cám ơn bạn nhé,Phantom 4 cải tiến thích nhất là hệ thống né chướng ngại cực tốt, vì nhu cầu ham vọc là chính nên nếu PT3 này bán giá hợp lý cho nhu cầu thì mình lụm thôi,chứ ko phải có nhu cầu dịch vụ,ok Bạn nhe

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |