Panasonic: Ag - Ac8 đã về tới nhà mời mọi người tham khảo

Thảo luận trong 'Panasonic' bắt đầu bởi HaiNam_Studio, 7/3/14.

1. TVM

TVM Điều hành viên cũ

Chất lượng e xin chưa bình luận còn giá của em này nếu tính những thứ khuyến mại kèm theo thì rẻ hơn con MC 150 bác ụ vì thẻ 32g chính hãng sony Japan có giá cả tiền triệu bác ah ,còn mẫu mã ban đầu chưa nhìn tân mặt em AG - AC8 e cũng nhận định như bác nhưng đến khi coi tận mặt mũi em nó rồi thì nhìn nó không giống trong hình đâu mà em nó có phần sang trọng hơn MC150 bác ah ( đó chỉ là cảm nhận của em )

2. fuji

fuji MemVIP

Mình chỉ nhận định thôi,mình khg có cái nào trong hai cái này nhưng đang dựng cho hơn 10 con MC,cả 1500 và 2000 và 1 con Ac 8 (mới mua hơn 1 tháng).Sao khi người ta tranh luận nhiều bạn lại cho là "chém gió","tự sướng"....nhỉ.
    Cái dở nhất của MC là khg có mic trong máy,quay chỗ đông người lơ mơ nó lỏng dây mic là toi.

Chỉnh sửa cuối: 24/3/14

3. TVM

TVM Điều hành viên cũ

Vâng mỗi đời máy đều có một ưu điểm và nhược điểm riêng nếu còn các mode phân khúc thì có lẽ sẽ trả bao giờ ae tìm được một sản phẩm hoàn hảo 10 phân vẹn mười

4. van son

van son MemVIP

Anh Fuji nói hoàn toàn đúng !
    Trời ơi ! hôm nay mới có thời gian đọc hết topic của SMOD Hải Nam
    các bác dùng PANA ơi đừng so sách hơn với SONY nhé (van son bị mất 1 chầu nhậu gần 3 Củ vì cái tội cứ khẳng định 100% khi đủ sáng thì PANNA ko thua nhưng sai hoàn toàn đã thử text 2 dòng máy đó tại đài phát thành và truyền hình Nam Định nhé...
    nhục ơi là nhục đã mất tiền lại còn bị mọi người trong giới PHIM ẢNH tỉnh nhà cười mấy năm trời đó...

thanhnam750 and chimcu12 like this.

5. thanhnam750

thanhnam750 Banned

Chỉ cần nhìn cái giá máy đã biết chắc chắn không thể bằng Z1. Z1 hàng còn xin và đầy đủ các điều kiện téc vẫn gần 40tr. Nếu thêm cái bộ quay thẻ (cả thẻ) gần 18tr nữa là nó đã lên gần 60tr. Con này chỉ oai hơn Z1 ở điểm là người mua được bóc tem thôi.

Last edited by a moderator: 25/3/14

6. Nguyen Phi Long

Nguyen Phi Long MemVIP

Nhờ chỏ thớt cho ké với nhé Thank ! ACE tiện đây xem giùm mình cái (Màu ) nhé ,mình mới set máy quay (hình chụp từ video ) mình chỉnh nhiều lần nên choáng ko thể ^:)^Thank Thank !

7. hoangan2583

hoangan2583 Super Moderator Thành viên BQT

Toàn các cao thủ! Đọc xong mở mày mở mặt vì được lĩnh hội các kiến thức của các bác mặc dù hơi gay gắt! Mỗi người 1 quan điểm. Ý kiến riêng em, các cụ có câu " tiền nào của ấy" cũng chẳng sai. Và máy đắt tiền hay máy rẻ tiền muốn đẹp cũng do người sử dụng. Riêng em thỏa mãn với dòng máy này vì giá cả và chất lượng với tầm tiền đó. Em thì vẫn kết dòng máy Sony hơn vì màu sắc còn những cái khác chưa được trải nghiệm nên chưa biết! Ý kiến nhỏ các bác đừng chê em ếch ngồi đáy giếng ạ!

TVM and van son like this.

8. thanhnam750

thanhnam750 Banned

Cái này là sao vậy. Máy quay hay máy chụp mà nhìn.... thế hả trời. Nếu mà máy quay thì máy gì thế.

9. hellobaby7641

hellobaby7641 MemVIP

với máy panasonic ac 8 mình thích nhất khả năng đồng thời ghi hình trên 2 thẻ, vì chất lượng thẻ bây giờ ko biết đằng nào mà lần.

panasonic1 thích bài này.

10. STUDIO TVH

STUDIO TVH New Member

bác nói tuy không thâm thúy nhưng cũng đủ để những người có học phái suy nghĩ

11. ennhan

ennhan New Member

em non nớt mới vào thấy cái pana ac8 mà thèm bác chủ có file ảnh quăn lên cho em xem với thank bác nhiều nhiều chờ bác

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |