Nhờ giúp về clip video xe cưới (đêm )

Thảo luận trong 'Yêu Cầu tư liệu khác' bắt đầu bởi Nguyen Phi Long, 15/6/12.

1. Nguyen Phi Long

Nguyen Phi Long MemVIP

Mình Rất cần 1 doạn video,đoàn xe hoa rước dâu ban đêm !mong ACE giúp đở nhé Thanhk trước Ace nhé !
    YH : nhiepanhphilong

2. Thành Media

Thành Media Điều hành viên cũ

Sặc vụ này nghe mới à nha, đám cưới rước dâu ban đêm ít, chỉ có những đám cưới đón dâu ở xa. Phải đi ban đêm thôi. Mà còn đĩa lý vị trí nữa, Bác dùng nó mục đích gì thế

3. Dazzle

Dazzle Già Làng

Chắc là xin đoàn xe hoa rước dâu trong thành phố mới có ánh đèn đường thì mới đẹp, chứ xe hoa các tỉnh miền núi, ra khỏi nhà gái là chúng nó "phắn" đến 80-100Km giờ, có mà quay vào mắt. Đi đón dâu đêm thì thợ quay nhanh nhanh mà kiếm lấy một chỗ trong xe nào đó, chứ khg có là họ quên mất ngay, chỉ còn nước thuê xe ôm chạy theo. MÌnh một lần đi đón dâu ở Phong Châu, Phú Thọ, chú rể ra xe lúc anof khg biết mình cứ ngồi trong rạp chờ. nó đi được 24Km đến Đoan Hùng mới alo gọi mình. Đành phải lấy xe máy phi theo toàn chạy 70 km/h. Đến Phong Châu cũng là lúc chú rể bước vào nhà gái. Lúc về lại đành phi xe máy về. Sau lần đó rút kinh nghiệm, nêys đi xa, lúc xếp xe là mình tót lên ngồi đợi trước.

hoangan2583 thích bài này.

4. hoangan2583

hoangan2583 Super Moderator Thành viên BQT

=))
    Em thì một lần đón dâu. Cứ đứng cổng nhà chú rể chờ chú rể. Không ngờ chú rể đi lúc nào. Chú rể đến cổng nhà gái không thấy thợ ảnh mới điện thoại gọi thợ ảnh. Vậy là phi xe hết khả năng về nhà gái làm chú rể nói mãi=))

5. Thành Media

Thành Media Điều hành viên cũ

Cũng thường so với em thôi, có lần đi quay ở Sơn La Mộc châu. hôm nạp tài thấy thỏa luận là 2h Sáng xuất phát từ nhà trai, nhưng đến hôm cưới chú dể alo báo lại cho mình là 12 h. hix nghe vù vù cạc tại đang ngủ nên quên bénh cài lại báo thức, nên ngủ quên. Ô già chú dể mắng mãi. Vụ đó quay được mỗi tổ chức, Dón dâu nhà gái không có. :D

6. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

Vụ này khó kiếm đây, mình thường quay cảnh cd cr ngồi trong xe rồi chồng mờ với một clip quay cảnh thành phố về đêmcó xe chạy ì xèo là xong.

7. HaiNam_Studio

HaiNam_Studio Già Làng

Để em xem đám cưới em có cảnh nào đẹp về đêm ko em gửi cho, nhà em đi đón đâu lúc 22h00 xuất phát từ Hưng Yên sáng 5h00' sáng hôm sau đón dâu từ Mộc Châu về đến Hưng Yên là 12h00' cùng ngày :D. Mệt gần chết.

8. Nguyen Phi Long

Nguyen Phi Long MemVIP

thân chào ACE ! mình vừa dựng fim nên chưa có đũ đồ nghề cho WD,lần trước minh thấy 1dvd co đoạn nhà trai đi rớu dâu,rất sớm(đêm )hộ ghép rất đẹp,và có ý nghĩa,mình thì ở quê ko có mấy khi quay dc video đẹp,nên nhờ ACe nào có cho mình xin,có đoàn xe hoa 3,4 c là được ạ,!!!

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |