Ngắm cô dâu chú rể tý vậy bởi lâu lâu không có gì mới!

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi Dazzle, 28/11/11.

1. Dazzle

Dazzle Già Làng

Cưới đứa cháu, làm cho nó mấy cái clip bằng các Projects của AE mà thôi. Tất nhiên khi ghép phải cắt bỏ mấy cái chữ Trung Quốc đi rồi. Các bạn xem cho vui.

Last edited by a moderator: 11/7/15

2. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

làm theo mẫu sẵn là VIP hết nói rồi, Tiếc VN mình chưa có mẫu nào xuất hiện cho đẹp như những mẫu Tàu này. Mình tin là có nhưng không ra mặt vì tính chia sẻ cộng đồng còn hạn chế. Tớ mong sao một ngày gần đây VN mình cũng có như các nước.
    À! mà cái chữ tàu đó nếu cắt phần phim thì uổng, có thể thay được mà bác Hoàng, thay 1 lần xài vĩnh viễn.

Chỉnh sửa cuối: 28/11/11

3. Dazzle

Dazzle Già Làng

Thực ra để có thể design một project cho AE không phải là chuyện đơn giản bác An ạ. Em rất thích Prj. này (Nó là bộ 3D017) vì nó vận dụng nhiều thế mạnh 3D của AE với vài mẫu truyền thống của dựng AE như "chong chóng", "guồng nước".....

Đợi cho AE ngấm dần dần bác ạ, với lại cũng còn đang đợi nâng cấp phần cứng chứ ngồi đợi màn hình hiển thị mỗi khi thay đổi cái gì đó trong Project sốt ruốt lắm bác ạ. Hôm qua ngồi ngắm chip Core i7 thấy giá gần 7 triệu mà thấy tương lai còn đang xa vời quá! Bởi cộng cả Main cả RAM vài chắc mất mươi mười hai triệu rồi.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |