Mong giúp đỡ tải Driver iMac (27inch Mid 2011)

Thảo luận trong 'Thư Viện phần mềm' bắt đầu bởi Vũ Anh Nhân, 29/5/17.

1. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân MemVIP

-Đây là cấu hình máy mong mấy bạn giúp tải Driver - chân thành cám ơn
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

van son thích bài này.

2. minhduclx

minhduclx MemVIP

Máy i Mac thì thật sự chưa đụng vào nên nói đại ko biết đúng ko.
    Coi theo bảng cấu hình bác đưa thì đâu có vga rời đâu (theo bảng link đưa) - vậy thì nó sài VGA của con i7-2600 ah !? Nếu vậy vô trang intel tìm down driver HD của nó , Đức tìm ra tới đây : Vui lòng đăng nhập để thấy link
    Nhưng trong danh sách lại ko có win10 cho HD2000 của i7-2600, chắc lấy đại của win 8 hay 7 cài thử xem sao.
    i7-2600 cũng là 1 chiến binh lẫy lừng mà Intel ko hỗ trợ nó lên win10 cũng ngộ nhỉ !?

3. DC30PLUS

DC30PLUS MemVIP

máy Mac mà bạn đi cài Win thì khổ sở lắm đấy ,vì phần cứng của Mac ko sản xuất cho Win, cài được nhưng sẽ rất ì ạch,như 1 xe 100cc mà bạn chỉ chạy được 50cc ,sao bạn không chia 2 phân vùng 1 cho Mac,1 cho win,photoshop vẩn cài cho mac được mà, sử dụng pts trong mac y chang như sài trong win vậy

Vũ Anh Nhân and nguyenbachbp like this.

4. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân MemVIP

- Cám ơn các bạn đã quan tâm - mình cũng thử nhưng chịu - 3D blufftitler không cho chạy mấy phân mềm kia quá khựng - buồn thiệt máy thì Ok - nhưng không hiểu sao VGA lại Standard

5. minhduclx

minhduclx MemVIP

Nếu vậy thì về win7 hay 8 hay 8.1 đi bác ah.
    Thật tình ko hiểu nổi đó. Con i7-2600 nổi tiếng mà lại ko có driver cho nó cho win10.
    Trong khi 1 số thằng thiết bị khác ở win7-8 bị khai tử (ko có driver) thì lên 10 lại có (ko phải driver hãng nhưng do ms viết cho win10 sài vẫn ok, ông bạn có cái máy scan mà chỉ trung thành với win xp - bửa ghim thử laptop win10 vẫn nhẫn và hoạt động đc, trong khi ổng nói từng muốn lên win7 mà ko tìm ra driver cho nó).

6. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân MemVIP

- Mình đang cài Win 7 đây - đúng là già bị sóc - thằng lớn ở Đức về cho em nó 1 cái imac này không biết bị sao mình tính cài lại win 7 nhưng đang mò - trong đó có hai hệ điều hành toàn win 7 - nên đang học cách cài đây chắc phiền mấy bạn chỉ giáo
    - Còn mình thì nó cho cái này rõ chán cài VGA thì cài hoài không được

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |