Lỗi trong AE

Thảo luận trong 'Thảo luận – Hỏi đáp' bắt đầu bởi lê thành phạm, 18/9/18.

1. lê thành phạm

lê thành phạm New Member

Xin chào ACE cho em hỏi chút thắc mắc after effects báo lỗi thế này là bị sao ạ xin các bác giúp đỡ em mới dùng cho lên không có kinh nghiệm xin cảm ơn các bác trước (after effects warning unable to create font)

lần đầu tiên em tham gia diễn đàn có gì sai sót xin anh chị em lượng thứ

2. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân MemVIP

cảnh báo hiệu ứng không thể tạo phông chữ - thiếu font theo mẫu của AE thì phải........

van son thích bài này.

3. van son

van son MemVIP

đúng vậy anh ạ

Vũ Anh Nhân thích bài này.

4. lê thành phạm

lê thành phạm New Member

cho em hỏi chút các bác hướng dẫn e khắc phục lỗi này dùm xin cảm ơn

5. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân MemVIP

Bạn coi thiếu font nào thì down về - trong này đâu có tên font đâu mà anh em cho bạn được, bạn làm tới AE mà quên hà...

van son thích bài này.

6. lê thành phạm

lê thành phạm New Member

cảm ơn vì em không hiểu sao nó báo vậy còn hoàn toàn Project đó không hề có chữ nào cả thế mới nói còn font chữ máy em cài tương đối nhiều hay em cài win 10 đâm ra chưa đúng cách hihi ý em muốn hỏi ở đây là tìm xem có cách nào ko chứ có xin các bác cho font chữ đâu . Em thấy báo như thế e dịch ở Google dịch thì cũng thấy sơ sơ qua là thiếu font chữ gì gì đó nhưng không biết chính xác không vì một chữ tiếng Anh bẻ đôi không biết thôi dù sao cũng cảm ơn bác . AE thì cơm cháo gì đâu em làm phụ xây phụ hồ chứ có thanh cảnh làm công việc thảnh thơi dựng phim quay phim nhàn hạ lắm xiền hehe . Đó là e không giấu diếm mình làm gì miễn sao lao động thì có gì giấu chứ không hề nói bóng gió gì để động chạm tới những cây đa cây đề của làng Dựng Phim cả . Sợ nhất hiểu sai chứ không sợ gì hết dù có là ai nếu oánh em 1000 cái chắc có lẽ em chạy về mách vk thì vk nó cũng nhờ người phang lại gấp 10 lần đời chỉ sợ hiểu sai vậy đó . Thông cảm e dài dòng vậy cũng như như đầu bài e có đề cập e có sai sót xin lượng thứ hehe

Chỉnh sửa cuối: 20/9/18

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |