chụp bằng máy gì vậy anh em

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi thientranglab, 24/3/12.

1. thientranglab

thientranglab MemVIP

2. DXT

DXT MemVIP

Máy ảnh ạ em chắc chắn 100% đấy

3. tokimTUANQUANTRUONG

tokimTUANQUANTRUONG Banned

có anh em nào giỏi hoặc ở mức quá giỏi tìm ra ảnh trên chụp bằng máy gì thì hộ em xem cái này chụp bằng máy ảnh hay máy quay hehehe

4. thientranglab

thientranglab MemVIP

hee nhầm rùi bằng máy quay đó heeeeeee

5. htnguyenquang

htnguyenquang MemVIP

Đã là chụp thì phải bằng máy ảnh chứ bác :d

6. VANTUYEN

VANTUYEN MemVIP

hay ý bạn là chức năng chụp ảnh của máy quay chứ gì.... ? Sạo

7. tokimTUANQUANTRUONG

bạn nói đúng đó mình dùng sony Z7 quay chế độ quay thẻ và chụp bằng Z7 đó nó nhàn ở chỗ khi đi quay đám cưới xong mình chụp lại quyển Album lấy file ảnh về đỡ phải vác cả quyển Album về nói thật nhiều khi quyển Album của họ chụp hết 15 đến 20 triệu một quyển cầm về nhỡ đâu va đập hoặc rơi nó bắt đền thì có mà Quang Tèo chả dại

8. minhvuom

minhvuom MemVIP

sao lại phải vác cả album , thế file anh đâu sao o mượn về chép,

9. khangvhla

khangvhla MemVIP

bĂNG máy quay phải không hjhjhj

10. tokimTUANQUANTRUONG

tôi thấy ông khôn hết phần người khác tôi đi quay đám cưới gần 10 năm nay nếu tỉ lệ cô dâu chú rể coppy file ảnh gốc hay ảnh chỉnh sửa hoàn thiện về là rất ít thứ nhất là vậy thứ 2 là khi họ tổ chức xong một đám cưới xong xuôi rồi tâm lí chung là cô dâu chú rể đều ào ào thôi muốn nhanh gọn cho xong mệt rồi đâm ra họ chả thiết nữa nhưng công việc của mình thì mình phải lo liệu thôi bởi vì lúc đang công việc họ ko để ý hết đâu nhưng xong xuôi lúc trả tiền họ mới thắc mắc thế nọ thế chai rất mệt bớt một thêm 2 cò kè nhiều khi đi lấy tiền ngang với đi gãi ghẻ mà nói cho chuẩn thế này tốt nhất mình cầm quyển Album về cộng thêm khi mình làm hợp đồng với khách thì nên bắt đặt cọc ít là một nửa tiền hoặc 2/3 tiền quay cộng với quyển Album mình mang về là chắc ăn ko bao giờ khách nó sù tiền của mình tôi bị quá nhiều khách như vậy rồi Trưng Trắc là chị Trưng Nhị mà đi quay mà ko có thủ thuật rồi có lúc khách nó chày bửa ko nắm đằng chuôi chỉ có mà mệt còn những đám tôi chụp lại Album bằng máy quay đều là những đám gần như tôi cầm hết tiền rồi tôi mới thế chả biết các bác ra sao tôi từ xưa đến nay quan điểm quay bất cứ cái gì ko đặt cọc tôi đều bỏ qua chào luôn tham một tí đi gãi ghẻ mới thấy khổ . Nói chung nhà đám họ đều lịch sự nhưng cũng nhiều đám nói xin lỗi Hủi cực kì luôn nhiều thằng giàu có vô địch nhưng Hủi cũng vô địch nhiều người kinh tế tàm tạm nhưng họ lại lịch sự lắm còn thưởng thêm nói chung quy do tùy từng tính người . Xin kể các bác nghe có lần em đi quay hầu trên Lạng Sơn một đoàn đi có 22 người nhưng đi diễu hành 20 xe con như đại gia tôi cũng mừng thầm chắc canh hầu này mình được tiền lộc nhiều lắm đây nhưng ko ngờ gặp đúng bà đồng nhưng là đồng nát cắn răng quay cả ngày tiền lộc đếm được là nhiều lắm 40 nghìn VND đó ai mà biết trước ở đây bác nào đi quay Hầu mà một ngày tiền lộc ko được ít nhất 300 nghìn một ngày tôi cứ đi đầu xuống đất luôn

Chỉnh sửa cuối: 25/3/12
    113 thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |