Cần thiết kế biển hiệu ảnh viện áo cưới có tính phí

Thảo luận trong 'Mua và Bán' bắt đầu bởi tuanhiep, 18/1/15.

1. tuanhiep

tuanhiep MemVIP

như tiêu đề anh em nào giúp mình thiết kế bộ biển quảng cáo cho cửa hàng,1 biển lớn kích cỡ khổ ngang 440cm chiều cao 415cm, 2 biển cột cao 280cm 1 cái rộng 70cm và 1 cái rộng 50cm yêu cầu file chất lượng, nổi bật, hình ảnh lãng mạn...tên cửa hàng ẢNH VIỆN ÁO CƯỚI TƯỜNG VY, MÌNH SẼ ALO CHO D/C CỬA HÀNG SAU.anh em làm xong cho mình demo, và công thiết kế, mình ưng ý chắc chắn sẽ hậu tạ thêm, hiện tại mình cần gấp mong anh em diễn đàn giúp đỡ

2. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Bạn tuanhiep thân mến !
    Mình sẽ giúp bạn Design Biển hiệu Ảnh viện áo cưới !

*** Xin hỏi lại bạn về Size Biển hiệu: (Có đúng như Demo hay không?)

Về "Hình ảnh lãng mạn" cô Dâu - chú Rể (File .RAW - .CR2 hoặc .JPEG) (Tối thiểu 03 - 04MB) bạn Up Link Mediafire... rồi Paste vào Topic này, mình sẽ xử lý cho bạn ! Nhưng tốt nhất là File: .RAW - .CR2, vì diện tích Biển hiệu lớn hơn: 18m vuông !
    Sau khi Design xong, mình sẽ Up Demo cho bạn xem xét và sẽ sửa chữa lại cho đến khi nào bạn hài lòng mới thôi !

*** Bạn Update thêm những thông tin - Địa chỉ cần thiết vào Topic này !

*** Với Size: 70cm x 280cm thì tạm ổn về kích thước !
    Nhưng size: 50cm x 280cm - Bạn nên xem xét lại ! Không ổn về "Tỷ lệ Vàng", bạn ạ !

*** Trước mắt, nếu bạn đồng ý, xin vào:
    NẠP THẺ CÀO ỦNG HỘ DIỄN ĐÀN
    Vui lòng đăng nhập để thấy link
    và xin nạp trước 50K, với tên người ủng hộ Diễn đàn TVC: hoandsg
    Mình sẽ Design ngay cho bạn ! Thân ái !

Chỉnh sửa cuối: 18/1/15

3. tuanhiep

tuanhiep MemVIP

em xin cảm ơn bác HOANDSG đã quan tâm giúp em, về kích cỡ biển hiệu thì đúng như vậy bác ah,em thuê mặt bằng lên phải theo kích thước tiêu chuẩn vậy, còn về hình ảnh để làm quảng cáo biển hiệu thì em ko có, vì yếu tố công việc, lên em toàn phải ngồi tiệm net,lên bí quá phải nhờ sự chợ giúp của diễn đàn,dc bác hoandsg nhận thiet kế em rất vui vì cửa tiệm em mở tại nha trang lên sẽ có nhiều điểm tương đồng với đà nẵng,vì vậy tiêu chí của em là hình ảnh nổi bật và lãng mạn, bác tìm kiếm giúp em hình ảnh đẹp và mới, vì in trên chất liệu bạt bác thiết kế thêm cho em cái bo viền nổi ở biển lớn,thông tin cửa hàng của em, ẢNH VIỆN ÁO CƯỚI TƯỜNG VY, ĐỊA CHỈ SỐ 47 ĐƯỜNG 2/4 , VĨNH HẢI ,TP NHA TRANG, ĐT;0984 077 818, 0946 077 818.,BÁC DEMO CHO EM 2, 3 CÁI ĐỂ EM CHỌN, em sẽ nạp thẻ 50k luôn theo yêu cầu của bác. rát mong bác giúp đỡ em cang nhanh càng tốt,ở đà nẵng biển hiệu ngươi ta lam ra sao thi bác làm cho em như vậy,em mới ngoài bắc vào.

4. tuanhiep

tuanhiep MemVIP

em đã nạp thẻ thành công bác kiểm tra giúp em

5. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Bạn tuanhiep thân mến !
    Xin cảm ơn bạn !
    Vui lòng đăng nhập để thấy link
    Ho ten: Hoandsg, Loai the: Viettel, Menh gia: 50000, Thoi gian: 2015-01-18 16:06:35

Hiện tại, mình hành nghề dịch vụ Thiết kế - Tạo Mẫu - Chụp ảnh, ngoài ra mình đang đảm nhận Phục chế cho khách hàng TVC, vì vậy, bạn thông cảm cho mình hẹn: 01 tuần lễ (Ngày 24/01/2015 có Maket Biển hiệu)
    Mình sẽ "làm sổi" nhiều mẫu, khi bạn OK mẫu nào, mình sẽ xử lý Hình ảnh kỹ càng để theo Size thực tế ! Một Biển hiệu hơn 18m vuông, khi đưa hình ảnh vào phải xử lý mất rất nhiều thời gian, cho nên khi đã OK mẫu nào rồi, mình chỉ xử lý trong mẫu đó mà thôi !

Về thù lao, bạn "thưởng" cho mình bao nhiêu thì tùy lòng hảo tâm ! Chúc bạn luôn May mắn- Thành đạt !

Chỉnh sửa cuối: 18/1/15

6. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Bạn tuanhiep thân mến !
    *** Với Size: 70cm x 280cm thì tạm ổn về kích thước ! (Nhưng phần CHỮ, vẫn bị "ốm yếu" !)
    Nhưng size: 50cm x 280cm - Bạn nên xem xét lại ! Không ổn về "Tỷ lệ Vàng", bạn ạ !

*** Mình đã Design phần CHỮ, nhưng không ổn về CHỮ - Phải "ép" CHỮ theo chiều DỌC, cho nên phần chữ, mảnh khảnh, yếu ớt... khó xem quá !!!
    Kích thước Biển hiệu: 50cm x 280cm, tỷ lệ gần 1/6, thì Design làm sao cho đẹp được !!!
    Bạn khẩn trương hồi âm, để mình sắp xếp thời gian Design, xin cảm ơn !

*** PS: Bạn nên liên lạc với mình qua thông tin - Địa chỉ ở Mục Chữ ký, để có thể nhanh chóng hoàn thành công việc được tốt hơn !

Chỉnh sửa cuối: 19/1/15

7. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Bạn tuanhiep thân mến !
    Mời bạn xem Demo Maket Biển hiệu Size: 440cm x 415cm
    01.

02.

03.

04.

Như tinh thần đã trao đổi với bạn, bạn chọn một trong những mẫu trên, khi bạn đã chọn mẫu nào rồi, mình chỉ xử lý Hình ảnh trong mẫu đó mà thôi !

manhhiep21 thích bài này.

8. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Bạn tuanhiep thân mến !
    Mời bạn xem Demo Maket Biển hiệu Size: 70cm x 280cm

9. tuanhiep

tuanhiep MemVIP

bac Hoandsg hom nay em mới xem qua các mẫu, em sẽ chao doi voi bác qua skype ah

10. aocuoicaroll2410

aocuoicaroll2410 New Member

Còn cần nữa không bạn ơi

11. manhhiep21

manhhiep21 Upload Team

mấy mẫu biển này đẹp quá chú Hoàn à

hoandsg thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |