Các Anh Chị tư vấn giúp em mua máy in màu với ạ!

Thảo luận trong 'Thảo luận và Hỏi đáp' bắt đầu bởi manhhiep21, 7/1/17.

1. cậu Tư 2

cậu Tư 2 New Member

Mình từng xài epson R230 , T60 , canon 2770 , bây giờ là canon G1000 . cảm thấy G1000 rất lợi mực và ảnh in rất 0k . và đầu phun nó cũng sễ thay . T60 in ảnh đẹp nhưng xài mực liên tục thì mới kinh tế . và đầu phun cũg mắc .

2. minhduclx

minhduclx MemVIP

Visa nước nào mà có dán hình vô vậy bạn !! Đức không rõ chỗ nầy, vì Đức thấy vài cái Visa và PP hình người ta in trực tiếp vào luôn mà (có thể kiến thức Đức hạn hẹp nên ko biết hết).
    Vậy nên bạn rõ thì vui lòng chỉ thêm cho Đức biết để nắm rõ thêm tý, làm nghề nầy cái gì càng liên quan tới mình, mình càng rõ thì càng phục vụ khách hàng tốt hơn mà. Và nếu dán vô thế có đóng giáp lai không ? Nếu có thì in nhiệt sao đóng được ? Hay chỗ cấp visa sài mực dấu loại gì đó đặc biệt nên đóng ăn ah !? Vì Visa + PP Đức chỉ dám chơi 1 ảnh lab in, 2 ảnh in phun thôi cho chắc cú.

Chỉnh sửa cuối: 7/10/17

3. minhduclx

minhduclx MemVIP

Đầu phun G1000 nhiêu mà rẽ bác !?
    Còn đầu phun T60 thì...bỏ chứ ai đi thay mới, vì giá thay cũng trên 2tr (gần 1/2 giá máy) mà bảo hành có 1 tháng trở lại. Và theo tìm hiểu thì ko hề có đầu phun XỊN từ hãng bán ra, mà toàn đầu phun tháo máy (dĩ nhiên máy cũ) phục hồi lại. Chứ máy mới 5tr, tháo bán đầu phun 2tr rồi họ lỗ 3tr ah, nên ai mà nói mới mới 100% là 3 xạo hết.

4. 1doinhoem

1doinhoem New Member

em cũng ko rõ là visa hay passport gì ấy, mà mình chụp cho ng ta để ng ta làm giấy thôi, còn xuống dưới ng ta scan lại rồi đưa vào visa luôn bác à, còn hình làm giấy có khi chưa hư mà đi về họ thấy hình đó đẹp nên kêu mình rửa thêm :D nhưng mà hình 6 tháng mới được, ng ta rửa xong toàn phải ra chụp lại.

minhduclx thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |