[BQT - LỜI CẢM ƠN] Thành viên TVC khu vực Miền Bắc GIAO LƯU CUỐI NĂM

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Nguyễn Tuấn Cameraman, 23/1/14.

1. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Thưa toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn thuviencuoi.vn!

Để tiếp nối tinh thần của TVC, thành viên diễn đàn luôn có những cuộc gặp gỡ, giao lưu vui vẻ, hữu nghị. Buổi giao lưu ngày 21/01/2014 vừa qua cũng diễn ra trong không khí vui vẻ, thân mật và đoàn kết, thành công tốt đẹp.

Thay mặt BQT xin chân thành gửi lời cảm ơn sâu sắc tới em Văn Tuấn (Lylanyin294), Hoàng Điệp (Hoangdiep_DesignPro, Hồng Nhung (hongnhung85) Hoàng Linh (hoanglinh), Nguyễn Hữu Tài, Lê văn Phúc (phuc_Design89) Quang Hậu đã rất nhiệt tình giúp đỡ BQT trong công tác chuẩn bị, đón tiếp chu đáo các thành viên về tham dự buổi giao lưu cuối năm.

BQT cũng chân thành cảm ơn tới tất cả thành viên đã không quản ngại đường xá xa xôi, đã thu xếp công việc để về tham dự buổi giao lưu đầy ý nghĩa tại Cổ Nhuế - Từ Liêm - Hà Nội.

Trong công tác tổ chức có điều gì sơ suất mong mọi người thông cảm và mong rằng thành viên TVC luôn có những buổi offline, giao lưu... đầy ý nghĩa.

Một lần nữa thay mặt BQT xin gửi lời cảm ơn và chúc tất cả thành viên diễn đàn năm mới Mạnh khỏe - Hạnh phúc - Thành đạt trên mọi lĩnh vực.

Trong lần giao lưu này, ngoài chi phí buổi tiệc rượu và giải trí, số tiền còn dư là 1.950.000đ, (Một triệu, chín trăm năm mươi nghìn) tất cả thành viên có mặt đã nhất trí ủng hộ diễn đàn. Thành viên Lưu Tuấn Anh (Van Son) ủng hộ thêm 200k (Hai trăm nghìn). Tổng cộng là: 2.150.000đ (Hai triệu, một trăm năm mươi nghìn đồng). Số tiền này Nguyễn Tuấn đã chuyển vào tài khoản Admin Hon Giang Long.

p/s: Số tiền 900k (gửi kèm) là Nguyễn Tuấn có việc riêng với Admin Hoàng

Những hình ảnh về buổi giao lưu được cập nhật tại đây: Vui lòng đăng nhập để thấy link

2. nguyen tien tai

nguyen tien tai MemVIP

rất vui khi các thành viên trong buổi off đều rất nhiệt tình.những buổi off như vậy góp phần xít gần tình đoàn kết của các thành viên , kết nối khoảng các và thời gian để mọi người giao lưu và gần nhau hơn.anh chị em trao đổi nói chuyện kết thêm tình bằng hữu chén rượu nâng nhớ mãi không quên.chúc anh chị em TVC có thật nhiều niềm vui và sự may mắn trong năm mới.

3. hoangan2583

hoangan2583 Super Moderator Thành viên BQT

Cám ơn các bác BTC rất nhiều! Cám ơn toàn thể các anh , các chị đã không quản đường xá để về hội ngộ cùng anh em! Cuộc gặp mặt trong không khí đầm ấm, đoàn kết. Tạo cơ hội để anh em trao đổi học hỏi lẫn nhau! Và cũng qua đó làm quen, giao lưu học hỏi và giúp đỡ nhau nhiều hơn nữa trong tương lai. Một lần nữa cá nhân em cũng xin chân thành cám ơn tất cả anh chị em, cám ơn diễn đàn đã cho em được thêm bao bạn bè và bao kiến thức từ diễn đàn!

4. henrybay

henrybay Team Phục Chế

ka ka.từ hôm chia tay tới giờ.hôm nay tình cờ bấm lộn vào tvc thì bỗng nhiên thấy lại cố nhân đông vui quá.mừng quá vì những kỉ niệm lại ùa về trong những ngày đầu xuân.thân mến

5. dungmedia

dungmedia MemVIP

híc nhìn các pác vui quá hôm đó có việc đột xuất nên ko đi được tiếc quá .

6. quanghai0601

quanghai0601 MemVIP

Cám ơn các bác BTC rất nhiều! Cám ơn toàn thể các anh, Cuộc gặp mặt trong không khí đầm ấm, đoàn kết. Tạo cơ hội để anh em trao đổi học hỏi lẫn nhau! Và cũng qua đó làm quen, giao lưu học hỏi và giúp đỡ nhau nhiều hơn nữa trong tương lai. Một lần nữa cá nhân em cũng xin chân thành cám ơn tất cả anh chị em, cám ơn diễn đàn đã cho em được thêm bao bạn bè và bao kiến thức từ diễn đàn!

Cho e nói nhỏ tí lần sau có chương trình gi thì các bác nhớ alo e sớm để e đi tiếp nha.

Một lần nữa cho e xin chân thành cám ơn! Không biết lấy gì để báo thù - hjhjjhjhjhjjhjhjhjhjjhjhjhjjhjhjhjjh

7. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Hôm nào rảnh AE giao lưu đê, lâu lắm ko gặp anh :)

8. photo_channam

photo_channam Già Làng

Mong tình đoàn kết và thân thiết của các ace lẫn tvc sẽ mãi mãi bền lâu ! mong tvc sẽ tổ chức được thật nhiều buổi off như vậy . năm mới chúc ace được nhiều sức khỏe .

9. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Sau 5 ngày đi công tác đến giờ em mới online được.
    Không biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn sâu sắc đến các anh chị trong diễn đàn. Đặc biệt là cảm ơn
    anh Tuấn (Lywanyin), anh Hoàng Điệp và các anh chị đã đứng ra tổ chức buổi họp mặt thành công tốt đẹp. Cảm ơn sự đóng góp ủng hộ cho diễn đàn của anh Tuấn Anh (van son) và mọi người. Cảm ơn chú Nguyễn Tuấn đã thông tin buổi họp mặt.

Cảm ơn mọi người đã tham gia buổi họp mặt cuối năm đông đủ, hi vọng qua đó chúng ta thắt chặt tình đoàn kết TVC hơn nữa và xây dựng TVC phát triển hơn nữa theo đúng nghĩa của nó.
    Một lần nữa xin cảm ơn.

10. van son

van son MemVIP

cảm ơn BQT - cảm ơn anh chị em Hà Nội rất nhiều chân thành cảm ơn anh chị em Hà Nội rất nhiều - cảm ơn BTC.
    không biết nới gì hơn - chắc cảm giác đó sẽ theo em đến khi xuống lỗ...kaka

Chỉnh sửa cuối: 25/1/14

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |