Bản ghost chạy đa main ổn định, dùng cho các máy tính cấu hình thấp, link Mediafire.

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi aomalaonhan, 9/4/12.

1. aomalaonhan

aomalaonhan New Member

Chào các anh chị em TVC, đây là món quà ra mắt của em với diến đàn, bản ghost này em đã thử trên nhiều máy cấu hình thấp ở cơ quan em, nó chạy khá ổn định, chiếm ít dung lượng ổ cứng, nay em up lên MF cho anh em TVC có thể sử dụng nếu cần, mong nhận được ý kiến đóng góp của mọi người ah (*)
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

2. videochau

videochau Già Làng

Bản Ghost Win 7 hay Win 8 vậy bạn.

3. ngoctien1

ngoctien1 Upload Team

theo em các bác dựng phim không nên dung bản ghost làm di bởi nếu dùng bản ghost của người khác gặp phai ổ hdd của ai bị bad nhiều khi đó ta bung toàn bộ file ghost đó ra coi như ta đã làm ổ hdd của mình bi bad như của họ cho nên tốt nhất là cài hệ điều hành mới và ta tự nén mọt file ghót ta vua cài win song như vậy đảm bảo hơn đôi điều chia sẻ

vuminhthe thích bài này.

4. aomalaonhan

aomalaonhan New Member

cái này ghost win xp sp3 bạn ah, máy cấu hình thấp thì ko xài đc win 7 or8 rồi bạn nhỉ ^^

JunXiang thích bài này.

5. aomalaonhan

aomalaonhan New Member

bạn ah, nếu bạn có 1 chiếc lap or case cấu hình rất thấp hoặc có ổ CD nhưng không sử dụng đc, khi đó giải pháp tình thế là phải dùng bản ghost, sau đó bạn có thể cài bằng các cách khác, mình gửi bản ghost này lên là vì đã dùng thử cho các máy tính ở trên cơ quan, nó chạy khá ổn định, chiếm ít dung lượng ổ cứng, còn việc bản ghost làm bad ổ cứng, mình chưa gặp phải khi dùng bản này, đã check rồi mới up lên cho anh em, thiết nghĩ nó chỉ là một tool tham khảo. rất hoan nghênh đóng góp của bạn.

6. videochau

videochau Già Làng

Có nghĩa là lần sau viết đầy đủ thông tin về bài của mình nhé.

lamnghiepphuquy thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |