Bác nào có xin gửi giúp phần mềm R studio để cứu dữ liệu thẻ với ạ

Thảo luận trong 'Thảo luận - Hỏi đáp' bắt đầu bởi Hungvq, 30/7/17.

1. Hungvq

Hungvq New Member

Tình hình là cái thẻ nhớ máy Canon của mình vừa tháo ra lắp lại máy đã không nhận luôn, đưa vào đầu đọc pc cũng ko nhận đòi format. Đã có down phần mềm r studio 7.7 của các bác chia sẻ trên này về cài và đã đọc đc thẻ nhưng không copy ảnh ra được vì là bản demo. Hiện mình không thể patch được mặc dù đã làm đúng theo hướng dẫn.
    Vậy bác nào có link app chuẩn xin gửi giúp mình với. Xin chân thành cảm ơn!

2. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

Vui lòng đăng nhập để thấy link

3. Hungvq

Hungvq New Member

Vâng cám ơn bác ansinhtho... vì app của bác cũ hơn với lại thấy phản ánh key chùa đã bị khóa nên e có down bản 7.7 phía dưới nhưng về cài đc xong không patch được mặc dù đã làm theo đúng hướng dẫn

4. Áo Cưới Anh Dũng

Áo Cưới Anh Dũng MemVIP

Bạn dùng phần mềm này cũng rất hay nha " EASEUS.Data.Recovery.Wizard.11.0.0 " : Phục hồi thẻ nhớ , ổ cứng , file film có dung lượng cao đều ok. Bạn tắt mạng trước khi cài đặt . Hướng dẫn cài đặt, Crack đầy đủ nha .

Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chỉnh sửa cuối: 31/7/17
    haodesign™ and nguyenbachbp like this.

5. net35

net35 Member

Bạn ơi cho mình hỏi làm sao để phần mềm khôi phục nhận được drive bằng bộ nhớ trong cụ thể là máy sony FDR-AXP35. bạn nào biết xin hướng dẫn cám ơn nhiều

6. minhduclx

minhduclx MemVIP

Ý bạn làMáy quay ổ cứng và muốn cứu dữ liệu trên ổ cứng trong đó đúng ko ? Vì chữ drive bạn ghi rất tối nghĩa; Trong win chỉ có driver cho thiết bị, nên không hiểu bạn dùng từ drive đó ám chỉ cái gì ? đoán là ổ cứng trong máy.
    Phải thì ghim vào máy tính nhận nó bt, phục hồi bt. Còn ko nhận là ổ cứng đó có vấn đề - đem máy ra thợ thôi.
    TB: Chắc phải đợi bạn cho cái định nghĩa "drive bằng bộ trong" là cái gì - vì mới xem lại máy AXP35 đâu thấy ghi có HDD build-in đâu.

7. net35

net35 Member

dạ! e quay bằng máy sony FDR-AXp35 lưu trữ bằng bộ nhớ trong máy luôn không qua thẻ! e lỡ xóa giờ muốn khôi phục lại dữ liệu ạ, kết nói với máy tính thì tín hiệu nhận bình thường nhưng khi dùng các phần mềm thì nó không nhận được tín hiệu từ máy quay (devices) e đánh nhầm (drive). bạn nào đã từng bị và khắc phục xin được chỉ giáo cám ơn nhiều.

8. minhduclx

minhduclx MemVIP

Máy AXP35 thì Đức không có nên không rành.
    Nhưng với các dòng máy Sony dưới đó như CX900,PJ-CX 7xx thì kết nối vào máy tính là nhận HDD trong máy hà. Chỉ có yêu cầu phải cài driver cho máy quay rồi nó mới nhận - sài win10 giờ khỏe hơn, chỉ cần ghim vào máy + có internet là máy tự tìm down driver về cài luôn (nhưng từ lúc lên win10 chưa đụng lại máy đó :D , vì lúc đó còn đang sài win7 đã lên con Pana Ac90 rồi - sau nầy lên win10 thấy thế với các thiết bị ngoại vi khác từ máy in đến máy scan,dtdd,máy chụp hình).
    Còn win7/8 thì phải lên mạng tìm driver về (nếu mua có đĩa driver đi kèm thì lấy ra bỏ vào máy cài).

Chỉ thắc mắc : vậy trước giờ bạn chép từ máy quay vào máy tính bằng cách nào ??? vì đã không nhận thiết bị máy quay thì trước giờ cũng đâu nhận.
    Còn đưa người ta chép - thì giờ chịu khó cài driver cho nó rồi từ từ cứu.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |