AE Project.Đinh Dậu -new-year-2017 (Thêm Một Con Gà Nửa)

Thảo luận trong 'Download' bắt đầu bởi DaT_06, 12/1/17.

1. DaT_06

DaT_06 MemVIP

Năm nay nhiều gà quá ăn làm sao hết, chia sẽ cho Ae cùng vui tết với nhau ...!
    Demo:
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chỉnh sửa cuối: 12/1/17
    bich ha, bakiet, tuanphuc and 15 others like this.

2. minhduclx

minhduclx MemVIP

Thanks !!! mà chắc qua tết âm mới down đc quá , giờ mạng viet tel mình vô fshare nó chậm còn phải nói thua vô trang mediafire ở nước ngoài nữa. Trong khi xem youtube load chậm - chờ cỡ 5' nhưng xong thì cho coi vèo vèo luôn miễn đừng pause, đừng nhảy cóc,...mediafire cũng thế, fhare thì chờ 10' cũng ra nhưng tới nhấn down là mất kết nối dns.

DaT_06 thích bài này.

3. DaT_06

DaT_06 MemVIP

File này rất nhỏ mà bác chỉ có 6.9Mb thôi

4. Thiên Di

Thiên Di Super Moderator Thành viên BQT

Project này hôm qua mới có, nhưng Di tải nó không cho tải , nó đòi tài khoản vip :)

DaT_06 thích bài này.

5. DaT_06

DaT_06 MemVIP

Thế là hôm nay mình được ưu tiên ah....:)

van son and Thiên Di like this.

6. minhduclx

minhduclx MemVIP

Vấn đề ko phải nhỏ lớn, tối 10 còn tải được bt dù rất rất chậm - nhưng từ sáng 11 trở đi vào fshare bên viettel chỗ mình nó load lên ko nổi. Hiện đc trang down thì nhấn vào down là lại bị rớt. Chắc cỡ 11h đêm đến 5-6h sáng down đc, nhưng giờ đó mình ngủ rồi. Nói chung mạng chậm rất là bực mình.
    Gmail hôm qua mình còn vô đc, sáng giờ hết vô luôn, fb cũng vậy. Và hôm qua vô gmail down cái file khách gửi có 6mb hơn 1h mới xong. Hôm nay chả biết có ai gửi làm cái gì ko luôn.

DaT_06 and van son like this.

7. van son

van son MemVIP

thế vậy mạng nhà bác với mạng nhà e là anh em sinh đôi rồi ! cần đưa gì lên diễn đàn toàn nhờ quán net bên cạnh nhà.

minhduclx and DaT_06 like this.

8. DaT_06

DaT_06 MemVIP

Cận Tết rồi cái gì cũng quá tải là chuyện thường tình trong mấy ngày này đó mà. Thôi thì chịu khó chạy sang nhờ em bên hòn xóm đi ha...!:rolleyes:

van son thích bài này.

9. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

Mình dùng FPT, trước giờ mắng nó chậm lụt giờ lại rất bình thường như chưa hề có đứt cáp vậy!

minhduclx thích bài này.

10. minhduclx

minhduclx MemVIP

gói 10mb lỳ kinh dị - qua hàng xóm nhờ gói 30Mb coi yotube đc (mà up lâu dài là rớt ạch ạch), coi nầy kia đc mà gmail ko vô đc, fb vô cực chậm như sên, fshare tương tự fb. Gói 30Mb đó trời. Có hàng xóm nữa cho sài nhờ mà họ đang sài cáp đồng vnp..nên cũng chậm như rứa.
    Ko thể tin nổi, ko thể tưởng tượng nổi, lần đầu tiên trong đời -....để máy suốt đêm down cái file link từ drive google dung lượng tận 6,24Mb mà cả đêm down ko xong, giờ đang báo fail, nhấn down lại cái flai liền :D.

Mà để ý kỹ gần tết năm Khỉ cũng đứt cáp, trước đó gần tết con Dê cũng đứt cáp. Hình như đứt cáp có di truyền năm cùng tháng tận nha, và thêm cài cái lễ như 30/4, 2/9 với lúc tụi trẻ nghĩ hè. Và con hơn cha nhà có phúc, năm nay theo báo thông báo là tới tận 30 Tết tàu mới tới nơi có cáp,..vậy mà dám dự trù mùng 1 sửa xong, trong khi mọi lần có 10-15 ngày là tiếp cận cáp mà sửa nhanh cũng 3 ngày ko là cả tuần. Nên lần nầy Đức dự trù mùng 10 có mạng lại :D 2`. Đang tính trưa nay đi hỏi thủ tục tạm ngưng sài mà ko biết sao nữa: toàn chơi trọn gói,..giờ cũng hơn 1/3 tháng họ bắt đóng full tháng mới cho tạm ngưng thì chắc để đó luôn quá, mà...ko biết cho tạm ngưng ko nữa.

Chỉnh sửa cuối: 13/1/17
    quvinhtxcd thích bài này.

11. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

Bác minhduclx ko nghe giang hồ đồn thổi gì sao?

minhduclx thích bài này.

12. minhduclx

minhduclx MemVIP

nghe phong phanh gió lớn lắm bác ah - mà thôi ko có chứng cứ - nói gà nói vịt bị bắt xử tội tung tin đồn thì chết, Tết nhất tới em ko muốn làm vip ở biệt thự có bảo vệ túc trực 24/24 - cơm ăn có người hầu đưa tới , đi đâu cũng là vip có xe trước xe sau hộ tống và còn được đi xe chống đạn - đi bộ cũng có ít nhất 2 vệ sĩ to béo lực điền như voi đi theo và khiêng dùm nếu đi ko nổi đâu ah. :D:D

Mai quá rốt cuộc tải được rồi - hic bắt được link nó chạy cái vèo , nhưng để vô tới link bắt thì nãy giờ ngồi chém gió nó mới vô tới.

Chỉnh sửa cuối: 13/1/17
    quvinhtxcd thích bài này.

13. kfchmt

kfchmt New Member

sao mình mở lên nó trắng nhách vậy trời

14. DaT_06

DaT_06 MemVIP

Project này là cho After Effects nếu bạn không có AE thì mở không được đâu nhé, mong bạn lưu ý
    cám ơn.....!!!

nguyenbachbp thích bài này.

15. bagiairo

bagiairo Member

cảm ơn bạn mình down được rồi .

16. kfchmt

kfchmt New Member

mình đang dùng after effect bản cc 2015 , project này mình xem thông tin ko có plugin mà mở lên thì trắng xóa,ko hiểu bị lỗi gì nữa

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |