Ae nào biết cách khắc phục tình trạng này giúp mình với

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi giathuan, 5/8/11.

1. giathuan

giathuan Điều hành viên cũ

Gần tuần nay máy mình nó bị tình trang như này nè các bác. Khi mình dow các dữ liệu bình thường thì không sao. nhưng những dữ liệu có dặt pass thì máy không nhận pass,dù mình nhập pass đúng 100%. ở bất kì trang nào cũng thế... có ae nào biết cách khắc phục tình trạng này chỉ giúp mình với, mình mày mò hoài mà không được. thank ae trước...

2. van son

van son MemVIP

Bác ơi GHOST LẠI MÁY THÔI ngon - bổ - rẻ
    đừng nói với em là Bác không thích dùng bản GHOST đấy nhé

giathuan thích bài này.

3. vubavien

vubavien MemVIP

Bác coppy pass hay là gõ từ bàn phím? nếu coppy thì xem lại xem có kí tự trắng ko?còn nếu gõ thì bác tắt bộ gõ đi. Nếu cả 2 cách trên đều thử rùi mà vẫn bị vậy thì bác có thể sẽ bị gặp 3 nguyên nhân sau, thứ nhất là người cho pass sai.thứ hai là phần mềm giải nén bị lỗi, thứ ba là do tốc độ của mạng yếu mà bác down nhìu part cùng 1 lúc. Bac thử cài lại phần mềm giải nén xem, và khi down thì down từng part 1 thui. Nếu vẫn ko dc thì cài lại win và cài lại phần mềm ứng dụng đi bác ah.

giathuan thích bài này.

4. giathuan

giathuan Điều hành viên cũ

Mình bị lỗi pass trên link, Mình gõ cũng vậy mà coppy cũng thế. Hôm pữa diệt mấy con virus,chắc là lỗ win rồi. Bản GHOST của mình chỉ GHOST win, giờ mà bung thì phải cài lại 1 trời phần mềm luôn. chắc mất cả ngày

5. van son

van son MemVIP

sao bác không cài hết phần mềm đi rồi chụp một bản ghost cất đi dùng dần bác ạ đợt này nhiều bão lắm...hihi

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |