[25/11/2012] [THÔNG BÁO] Khôi phục số lượt THANKS do xóa bài viết

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Nguyễn Tuấn Cameraman, 25/11/12.

1. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Thời gian gần đây việc truy cập vào diễn đàn THUVIENCUOI.VN thường gặp lỗi, trong đó có nhiều nguyên nhân: một phần do các topic trong box RAO VẶT và THÙNG RÁC quá tải (có tới vài nghìn topic) nên việc load vào TVC rất chậm, BQT đã tiến hành dọn dẹp và xóa toàn bộ các topic đó, vì vậy số lượt THANKS của ACE thành viên cũng bị thay đổi. Để khắc phục sự cố này BQT sẽ update số THANKS bị mất của ACE thành viên (trước khi dọn dẹp Smod Newlife3 đã lưu lại số lượt THANKS - tính đến 18h 00' ngày 25/11/2012)

Vậy BQT thông báo để toàn thể ACE được biết về sự cố trên.

2. quangtruongTK

quangtruongTK MemVIP

vậy cảm ơn các mod.vì mình thấy lạ lên hỏi vậy thôi ah..........mong các mod sắp xếp lại cho hợp lý để mọi người đỡ khó hiểu ah...

NewLif3™ and van son like this.

3. studio Thanh Van

studio Thanh Van MemVIP

Số Thanked của em bị rớt thê thảm...huhuhu

4. photo_channam

photo_channam Già Làng

Mình thấy việc này cũng không có gì quan trọng ! dù có được 10.000 thank hay 150 lần thank thì là cũng là memvip thôi !

NewLif3™ thích bài này.

5. Thanh Tiep

Thanh Tiep MemVIP

Cám ơn BQT, anh Tuấn đã thông tin kịp thời về sự cố trên. Mình thì ít ON TVC nên ko rõ số thank của TV-TVC bao nhiêu, tuy nhiên theo mình một vài TV rất có thể bị mất thank khá nhiều. Điển hình như:
    - TV NewLif3™ huy hiệu cống hiến cấp 5 (3501 - 5000 Thank) nhưng giờ (28/11/2012) chỉ còn chưa đến 1300 thank.
    - TV Studio Thanh Van - cống hiến cấp 4, (2001-3500 Thank) nhưng hiện có 1821 thank.
    … và có thể còn TV khác nữa.
    - Riêng mình may mắn hơn các bạn gì tương đối ko mất thank.

Thank là một món ăn tinh thần, thể hiện văn hóa lịch sự, biết ơn đối với người chia sẻ… Vì vậy BQT nên chăng xem xét và cập nhật lại số thank cho ACE , bạn nào bị mất nhiều thank cũng nên thông tin cho BQT biết để khắc khục. Việc làm trên ít nhiều là nguồn động viên khích lệ tinh thần để các bạn share nhiều hơn, và an tâm với thành quả + số thank mà các bạn phấn đấu để có được.

Cám ơn BQT !

6. Thành Media

Thành Media Điều hành viên cũ

Mấy tháng nay chẳng ngó nghiêng mấy, chẳng biết có mất thank không nhưng vậy thấy nằm ở top 5, hehehe

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |